Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Mời tải về bộ hình nền chủ đề Landscape & Nature (1280x800)

Chủ đề thuộc danh mục 'Wallpaper' được đăng bởi vyvylv11, 30/9/15.

Lượt xem: 11,103

1. vyvylv11 Mới đăng kí

Hình nền là điều không thể thiếu trên các thiết bị công nghệ, tuỳ biến hình nền sẽ đem lại cho người dùng sự thoải mái . Họ có thể dùng bất cứ ảnh nào họ muốn để đặt làm hình nền riêng cho thiết bị của mình.

Bản thân mình là một người rất chú trọng hình nền, cái mà mình sẽ nhìn thấy mỗi ngày khi sử dụng thiết bị nên mình rất hay sưu tầm các nền đẹp trên internet. Mình rất thích chủ đề Landscape và Nature vì những hình nền thuộc chủ đề này đem lại cho mình cảm giác thoải mái mỗi khi nhìn vào desktop.

Hôm nay mình xin chia sẻ bộ nền thuộc chủ đề trên bao gồm 68 hình và năng ~45MB. Mình khá thích bộ hình nền này và hi vọng các bạn cũng sẽ thích.

Chúc các bạn vui vẻ!

Một số hình demo

Tải về tại đây:
    [LOCK]www.fshare.vn/file/769H9T6ZZA/[/LOCK]

...
    Bin BoPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. kynam169

kynam169 Thành viên cấp 1

đẹp quá. Cám ơn bác nhé!
  3. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

đẹp quá tks bác nhé