Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ tài nguyên PSD

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi Bùi Tài, 4/9/15.

Lượt xem: 5,536

1. Bùi Tài Thành viên cấp 3

Trước tiên, xin lỗi BQT diễn đàn nếu có điều sai sót.
    Đây là tài liệu mình sưu tầm cũng đã lâu, một số thì mình lưu link liên kết trong trình duyệt. Nhưng khi máy bị lỗi đúng là phải ngậm đắng ăn xôi.
    Mình quyết định lập trang face này đưa hết tai liệu mình có vào nó, sau này có gì mình cũng còn được mấy ngón chân ^_^ .
    Mình cũng muốn chia sẻ với các bạn(nếu chưa có).
    Mình không có ý muốn cạnh tranh diễn đàn đâu mong các bạn đừng hiểu nhầm tội nghiệp lứm.
    Đây là link trang face mình, nếu bạn quan tâm(vui thì like page hem thì cho qua đừng nói nặng):
    https://www.facebook.com/pages/C%E1%BB%99ng-%C4%90%E1%BB%93ng-Gi%C3%BAp-Nhau-L%C3%A0m-%E1%BA%A2nh/451829848356438

...
    hatay1712 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn