Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ tài nguyên tổng hợp hơn 1000 Mockup

Chủ đề thuộc danh mục 'Mockup' được đăng bởi trungthong32, 10/8/16.

Lượt xem: 17,680

1. trungthong32 Banned

Mockup là gì ?

Là một nhà thiết kế , không ít lần bạn sẽ tự hỏi: tại sao mẫu thiết kế của mình trên máy không đẹp bằng trên các sản phẩm in ấn thực tế ??? Tại sao sản phẩm thực tế khác với tưởng tượng của mình ??? Làm sao để tăng tính thuyết phục phương án của mình đối với khách ??? Với công nghệ thay đổi từng ngày như hiện nay, thì việc luôn luôn cải thiện hiệu quả công việc là điều cần thiết với bất cứ một nhà thiết kế nào. Và Mockup sẽ giúp bạn giải đáp những câu hỏi phía trên.,

Mockup là phương tiện giúp các nhà thiết kế mô phỏng mẫu thiết kế của mình giống với thực tế nhất, giúp cho người xem có cái nhìn trực quan hơn.

Adina muốn chia sẻ và hỗ trợ đồng nghiệp làm về ngành thiết kế bộ sưu tập hơn 1000 mockup đủ hạng mục, chỉ 1 click là bạn down được cả bộ đã được tônge hợp sẵn:
    1. Logo
    2. Stationery
    3. Signboard
    4. Website
    5. Packaging

Chúc các bạn thiết kế hiệu quả hơn :)
    Download tại đây: [LOCK]https://forum.vietdesigner.net/tags/mockup/[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/8/16
    Hoa tỉ muội, Nguyễn Duy Bọballthazar0512 thích bài viết này.
  2. nhatcuongbic

nhatcuongbic Mới đăng kí

cám ơn bạn đã share
    trungthong32 thích bài viết này
  3. ballthazar0512

ballthazar0512 Mới đăng kí

cám ơn bạn đã share
    Toàndhdltrungthong32 thích bài viết này.
  4. bong131

bong131 Mới đăng kí

thank bạn, đang tìm kiếm mockup, rất hữu ích
    Toàndhdl thích bài viết này
  5. volocnguyen12

volocnguyen12 Mới đăng kí

cảm ơn b dã chia sẻ
  6. Knight_Dark

Knight_Dark Thành viên cấp 1

Tks bác nhiều
  7. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

Link dropbox bị die rồi bạn ơi còn link nào khác không vậy T_T
  8. HưngSmol

HưngSmol Thành viên cấp 1

không down đc bạn ơi, nó báo lỗi

Error (429)
    This account's links are generating too much traffic and have been temporarily disabled!
  9. AikoNeko

AikoNeko Thành viên cấp 1

Cho xin cái link khác bạn ơi
  10. Hữii Hòa

Hữii Hòa Mới đăng kí

Thanks a đã chia sẽ. :*
  11. ThanhNguyen88

ThanhNguyen88 Thành viên cấp 1

link die rồi thớt ơi, up lại giúp em với, thanks
  12. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

13. tunq233

tunq233 Mới đăng kí

link die rùi ad ơi
  14. markrosed

markrosed Mới đăng kí

Link die rồi bác. bác up lại được không ạ. Em cảm ơn
  15. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@markrosed : Chủ thớt "đi chơi" òi, hok có về fix link đâu, mình lượm link từ chổ khác cho bạn sài đỡ, bạn phải down nhanh, vì link sẽ đi chơi theo chủ thớt trong vòng 7 nốt nhạc ! ha ha ! :))

Code:
    https://www.dropbox.com/sh/z15ok79ogqsqhaa/AADvBVJLXXP2BRItcQp0Upfua?dl=0
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/17
    dieuhauteoNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  16. ingiarenhatrang

ingiarenhatrang Mới đăng kí

ko có link
    tranvan.muon thích bài viết này
  17. tranvan.muon

ingiarenhatrang : Từ chổ này, đọc ngược lên 2 hàng, link dropbox đó, down nhanh đê, vì nó đang vi phạm bản quyền của Graphicriver, nên bị Google dò tìm link dẫn, hễ thấy ai link dẫn là kiếm chiện xoá file, nên mình hok dẫn link ra nữa, vì Google chỉ biết dò tìm link dẫn, trui vào đó trực tiếp xoá file, chứ nó cũng hơi ngu, hok biết Copy Paste cái code trên kia dán vào trình duyệt đâu, nên link sẽ sống dc vài ngày, link sắp héo òi, chậm trễ là hết phim, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/6/17
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  18. Bạn có thể vào bigsouthbrand.com để tham khảo thêm các thiết kế thương hiệu, khá đẹp và chi tiết đó
  19. jonidontcry

jonidontcry Thành viên cấp 1

Sao em mở mockup bằng PS rồi, bấm vào Edit rồi kéo ảnh JPG từ ngoài vào thay thế nội dung thì lại không kéo thả được các bác nhỉ?
  20. tranvan.muon

@jonidontcry Kéo thả kiểu đó, dễ bị lệch lạc đó, nên tập Open chuyển qua bên kia, rùi Close cái này, thì nó mới ngay ngắn nằm ngay chính giữa, mình đa số là hok thích kéo tầm bậy tầm bạ, lệch tùm lum tá lả , ha ha ! :))

Ủng hộ diễn đàn