Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ teamplate load siêu nhanh

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi NND, 28/7/15.

Lượt xem: 3,778

1. NND Banned

Chào cả nhà, tình hình là em mới kiếm được 1 team plate blogspot load siêu nhanh và chuẩn seo cho anh em nào có nhu cầu.
    Nói chung là tại mọn chẳng có gì nhưng cũng mốn đóng góp ý gì đó cho anh em nên mạn pháp chia sẻ lên đâu. Có gì mong các bác lượng thứ cho.

Các bác có thể xem chỉ số load trang của em nó:
    Demo các bác vui lòng xem tại đây: Giấy Dán Tường Phòng Khách

Code của em nó quá dài em không up lên đây được. bác nào có nhu cầu thì để lại mail em sẽ gửi luôn và ngay cho các bác.

...
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

blog gì mà xếp trên xếp xuống, thấy là k muốn down rồi, muốn backlink về blog đây mà.
  3. angten

angten Mới đăng kí

theme đẹp đó
  4. NND

NND Banned

rubia em chưa hiểu ý bác nói cho lắm. Em chỉ muốn chia sẻ, các bác thấy nó có ích thì thưởng cho em 1 click cũng đâu có gì là quá đang đâu bác
  5. quangvv

quangvv Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn