Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia Sẽ Theme Newspaper Bản Sạch

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Wordpress Theme đẹp tại đây' được đăng bởi Gin Gin, 2/1/17.

Lượt xem: 46,090

1. mitommoc

mitommoc Thành viên cấp 1

Mình đã chuyển sang theme TrueReview của Junkie nhanh và mượt lắm các bác ạ. :D
  2. baby08

baby08 Mới đăng kí

3. endypro

endypro Mới đăng kí

4. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

endypro bạn active thông qua tính năng import nhé
  5. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

6. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

Newspaper bản 7.8.1 vá lỗi plugin tagDiv Social Counter và nâng cấp visual compore
    Version 7.8.1 – April 10, 2017

• improvement: we updated Visual Composer to the latest version
    • improvement: tagDiv Social Counter was updated to the latest version, this fixes the issue with Facebook
  7. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

Hướng Dẫn Cách Kích Hoạt Theme Newspaper:
    B1: Cài theme Newspaper vào
    B2: Vào Cpanel bấm vào import/export

B3: Dán code trong 1 hay 2 file txt vào bên trên mục import bấm import
    Đăng kí bản quyền thành công
  8. audition23

audition23 Mới đăng kí

Mình dán code IMPORT THEME SETTINGS vào rồi nhưng mục active themes vẫn không biến mất, vậy là chưa đăng ký thành công đúng ko bạn.
  9. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

audition23 vẫn active được mà bạn bạn dẫn coode vào sao đó bấm import nhé, vẫn kích hoạt được nhé bạn
  10. audition23

audition23 Mới đăng kí

Mình vào Theme panel / IMPORT/EXPORT . Sau đó copy đoạn code trong file IMPORT THEME SETTINGS , paste vào phần " IMPORT THEME SETTINGS " sau đó ấn "IMPORT THEME SETTINGS " , nó báo done rồi nhưng mình thấy mục active themes vẫn không biến mất.
  11. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

audition23 inbox hay teamview xem thử, bấm vào systeam status bấm vào resetkey xong diễn lại xem thử được ko xài code trong 2 cái còn lại xem được không
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/4/17
  12. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

13. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

xài code này active xem được không
    Code:
    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
  14. audition23

audition23 Mới đăng kí

Chèn vào đây đúng không bạn, mình chèn hết 2 mã rồi mã trên bạn đưa nhưng không active được, nếu không active được thì chỉ không được update và support thôi đúng không bạn.
  15. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

NKhangict bạn lấy link tải bên trên bài viết nhé
  16. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

audition23 code để trên bạn điền vào mục bên trên mục import setting xém thử được ko mình vẫn active bt mà bạn( bình luận trên )
  17. audition23

audition23 Mới đăng kí

Ảnh mình chụp là mình chèn code đó rõ ràng vậy rồi mà bạn. Bạn thử active trên host thật xem, vì mình nghĩ mỗi key chỉ gán với 1 domain thôi. Bạn dùng locahost thì có thể đc, nhưng dùng host thật thì mới khẳng định đc.
  18. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

@auditon23 localhost và host như nhau bạn nhé nếu làm ko được mình teamview active cho, theme Newspaper kích hoạt qua key tuy nhiên vẫn kích hoạt bằng code họ hiểu là bạn đang nhận bán theme này(copy) chứ ko phải active nếu ko active thì cũng ko sao vì Newspaper ko update trực tiếp mà bạn phải vào tài khoản down về và up thủ công mới được
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/4/17
  19. NKhangict

NKhangict Mới đăng kí

Báo lỗi file td_block.php là bị vậy ad!! Help!!
    Warning
    : A non-numeric value encountered in D:\xampp\htdocs\tkkc\wp-content\themes\Newspaper\includes\wp_booster\td_block.php on line 1008

Warning: A non-numeric value encountered in D:\xampp\htdocs\tkkc\wp-content\themes\Newspaper\includes\wp_booster\td_block.php on line 1020
  20. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

NKhangict lỗi Theme để mình inbox bên Tagdiv thông báo với họ bạn thử refesh lại trang xem còn lỗi nữa không

Ủng hộ diễn đàn