Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ web đã thực hiện từ Blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi conghuynt, 23/5/15.

Lượt xem: 3,930

1. conghuynt Mới đăng kí

Chia sẻ với các bạn để mọi người đang xây dựng cũng như đang muốn xây dựng 1 Blog để phục vụ cho công việc và sở thích của mình.
    Trước đây vô tính vào trong forum vietdesigner.net, sau 1 hồi lướt thì mình lại lọt vào đúng trong mục blogspot.
    Thấy mọi người và ad chia sẻ nhiều teamplate rất đẹp mình mới bất ngờ cái blogger lại làm ra được nhiều thứ như vậy
    Bắt tay vào làm, mình dow ngay cái teamplate đẹp tên gì quên mất rồi về làm cái blog du lịch, qua 1 tháng mình mới rành và cho ra đời nhiều blog liên tục.
    Mình chia sẻ với các bạn 1 số blog mà mình đã thực hiện để kích thích tinh thần làm blog nhé.
    webbanhang102.com
    vungdatnang.blogspot.com
    tipbanhang.blogspot.com

Có sai phạm ad đừng ban e nhé.

...
    key4vip.info thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chúc mừng bạn đã có những thành công bước đầu với Blogspot, hy vọng bạn học đc gì hay sẽ đóng góp lại cho diễn đàn thêm phát triển :)
    key4vip.infoconghuynt thích bài viết này.
  3. conghuynt

conghuynt Mới đăng kí

Thanks ad rất nhiều, những chia sẻ và hỗ trợ của ad cho mọi người rất nhiệt tình, em đọc tất cả và tổng hợp để có những blog chất lượng
    key4vip.info thích bài viết này
  4. key4vip.info

key4vip.info Thành viên cấp 1

Ok lắm bác.Chúc mừng bác :)
  5. cacachibi

cacachibi Mới đăng kí

Chúc mừng bác nhé
  6. Kiều Ngọc

Kiều Ngọc Mới đăng kí

7. ponja

ponja Mới đăng kí

Cũng mới làm cái blog, anh em ghé thăm ủng hộ tinh thần nhé!
    bloggerso4.blogspot.com
  8. DGB

DGB Thành viên cấp 2

9. DGB

DGB Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn