Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] 2 Bức tập vẽ ,mọi người góp í nhé !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi mrken02, 9/2/14.

Lượt xem: 3,001

1. mrken02 Mới đăng kí

Mình tập vẽ khung bằng SAI và tô màu bằng PTS màu sắc không được dễ nhìn cho lắm ;) cho xin í kiến nhiệt tình nhé !

...
  2. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

+1 cho bạn. Đẹp đó.
    Mặt cô gái vẽ khéo tí nữa cho gầy đi chút thì tuyệt vời. hi
    mrken02 thích bài viết này
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Mình thấy pic1 thì đẹp , dễ thương :x
    pic2.. fail nặng luôn .. :-<
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Xem lại tỉ lệ chibi đi bạn, cách vẽ thì mình không nói gì hết vì bạn mới tập thôi có bức một trông rất lạ hay hay kiểu gì ấy nhỉ. Có 1 góp ý là hạn chế sử dụng filter art bên pts vì thực sự nó không hiệu quả cho đa số trường hợp các bạn vẽ background chibi ấy ^^ chúc bạn mau trở thành phờ rồ
  5. Bi19895

Bi19895 Thành viên cấp 1

Mình cứ có cảm giác 2 bức không cùng một người vẽ, nét vẽ khác nhau quá. Ví dụ như bức một màu tóc được lên màu nhìn rất tiinh tế, bức 2 thì...:-/
    rekey thích bài viết này
  6. mrken02

mrken02 Mới đăng kí

:D cảm ơn các bạn , vì mình dùng dropper ở PTS nhúng màu ở ảnh thật ra rồi tô ,sau đó thêm hiệu ứng Filter . :-Bpic 2 vì mình không vẽ được nét mặt con gái vì chs vẽ nhìn cứ như con trai ,với lại chăm chút không được kĩ :D cảm ơn các bạn nhé !

Ủng hộ diễn đàn