Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi ^^ ai biết anh này ko

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vũ Phi Huân, 25/4/13.

Lượt xem: 3,563

1. Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:x Ngồi vẽ cả buổi được thế này đây

...
    Heo Unique, Ps IloveYou, vietcuong_91015 người khác thích bài viết này.
  2. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Chàng trai thứ 3 bị trục xuất khỏi lễ hội Ả Rập vì qá .... đẹp trai :x
    MissScorpio thích bài viết này
  3. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

đẹp quá.... t chỉ vẽ tay k vẽ đc máy :-ss học mãi mà nét cứ run run kiểu gì ý :((
  4. bjnolove

bjnolove Mới đăng kí

like nhé ;)
  5. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

6. toandaigiabg

toandaigiabg Thành viên cấp 1

quá đẹp,nhưng giá có thêm cái bóng nhân vật và thêm sáng tối hơi rõ ở phần người thì còn đẹp nữa!
  7. Duongknight

Duongknight Mới đăng kí

muốn vẽ trên máy bạn phải cần bảng vẽ điện tử nhé :3. loại rẻ nhất là 2 củ :D
    Cú Mèo thích bài viết này
  8. Kun Mắt Hí

Kun Mắt Hí Thành viên cấp 2

ảnh đã đẹp chibi đẹp rạng rỡ :))
  9. khoiuehb

khoiuehb Thành viên cấp 1

Chuẩn men là đây
  10. MissScorpio

MissScorpio Thành viên cấp 2

Vẽ mìh kế bên nữa thì tuyệt cú mèo :">
  11. luckystar1712

luckystar1712 Mới đăng kí

chibi mà không đập chai = người thật :)
  12. Phương Ri

Phương Ri Mới đăng kí

đáng iu thế :x
  13. heoquay.ngon

heoquay.ngon Thành viên cấp 2

kute vãi :O
  14. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

chuột cũng vẽ đc mà bạn, người ta vẽ đầy ra đó, chủ yếu là luyện tập thôi :D
    Luis thích bài viết này
  15. Luis

Luis Thành viên cấp 1

Duongknight tùy theo người thôi bạn. không nhất thiết phải có table, xài chuột thì rèn tính kiên trì :D hình này là hình mình tập vẽ bằng SAI trên máy tính
  16. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-? có wacom thì quá hay, ko thì dùng chuột giống mình thôi (lâu hơn wacom).
    Vẽ chuột có nhiều cái bất tiện lắm như vẽ râu mà ngồi vẽ bằng chuột chắc cũng bằng nữa thời gian vẽ tóc (:-w thế nên là dùng chuột quẹt lem nhem thành râu như mọi người thấy đấy) :))Ảnh mang tính chất tự sướng là chính (x_x thực chất là mình ko có hài lòng với tác phẩm của mình cho lắm :-L vì nó ko đẹp trai bằng thần tượng, thế mới ức chứ)
  17. Văn Chinh

Văn Chinh Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn