Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Ai muốn có chibi thì bơi vào đây ạ, tiện thể khoe chibi luôn :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Deptraino2koaino1, 21/11/14.

Lượt xem: 7,173

1. Deptraino2koaino1 Mới đăng kí

Em không biết cái này có vi phạm nội quy quảng cáo không ạ. Mod nào ghé qua thì xem giùm em, tại em không nhận vẽ chibi, nhưng mà lại có vẽ chibi ợ :v

Em thì không chuyên chibi, nên là style tùm lum hết cả, sau đây là một vài cái chibi của em vẽ:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Còn cô bác anh chị nào muốn nhận chibi thì có thể vào mấy link này để chơi game ợ, tại em vẽ chibi là để làm quà tặng cho mấy cái game này ấy ợ. Tại em thấy trong diễn đàn nhiều cô bác anh chị cũng muốn vẽ chibi nên share cho mọi người luôn :}

facebook.com/lozivnsaigon/photos/a.731757920205903.1073741828.724129967635365/762175777164117/?type=1&theater
    facebook.com/groups/foodaholicvn/permalink/597413123721459

Game này thì hàng tuần luôn, đợt này ko được thì chờ đợt khác. Cái này cô bác anh chị nào hay check in, chụp ảnh đồ ăn các kiểu thì tham gia ngon ạ, em thấy luật chơi cũng đơn giản ấy mà. Tại người trong cty không được chơi nên là muốn lắm mà mãi em vẫn chưa được cái chibi nào, tâm tư lắm ạ.... :(

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

ko phải chibi
    Cỏ1984 thích bài viết này
  3. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Chẳng có đặc trưng nào của chibi hết :-s
  4. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Cái này kiểu Comic của US :"> Mặc kệ em cũng chả thích chibi :)) thích kiểu này cực nên vẽ giùm em nhan nhan <3
    Cỏ1984 thích bài viết này
  5. Trần Trương Thanh Phong

Trần Trương Thanh Phong Mới đăng kí

Hay quá, ảnh này dễ thương hơn mấy ảnh mình thấy trên facebook nhiều. Mình sẽ tham gia ngay :D
  6. hatergonnahate

hatergonnahate Mới đăng kí

[​IMG][/IMG] xúc động quá ... mãi ms thấy được 1 nhân vật có kỹ năng ,,,

Ủng hộ diễn đàn