Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi]Bập bẹ vẽ chibi - paygate

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi paygate591, 9/8/13.

Lượt xem: 3,567

1. paygate591 Thành viên cấp 2

Chả là vào hè nên rảnh rỗi ngồi vẽ chibi , dùng hoàn toàn bằng chuột với SAI với PTS.
    Nay post mong nhận được nhận xét từ mọi người :D
    À mà sao mình vẽ phần mặt không được nên một số tấm để trống vùng mắt, mong mọi người thông cảm :(

...
  2. goal

goal Thành viên cấp 3

Nét vẽ còn nguệch ngoạc. Ko thực sự chú trọng phần tô màu cho lắm. Chưa cân đúng tỉ lệ P/s: Bhn có biết là để trắng mắt nhìn rất "gớm"? :|
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Mình nghĩ bạn chưa vẽ được mắt thì ko nên post lên :D Và bạn cần luyện tập thêm nhiều để vẽ được hoàn chỉnh. Còn các tranh còn lại mình cũng thấy chưa thực sự ổn :">
    Dù gì cũng chúc bạn sớm lên tay
  4. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

Như ma :|
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

<:-Ppost lên khi chưa hoàn thiện là bị ăn gạch đá nóng mặt luôn á bạn.
  6. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

^^ Gạch đá là chuyện bình thường mà :D Thank các bạn đã ghé qua. Cơ mà chẳng ai bày mình cách vẽ nhỉ :-? Thật sự là mình vướng phần khuôn mặt, vẽ thì hoàn toàn dùng chuột (Chuột giờ còn nữa con nên cũng khó nghịch :()
  7. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Cách vẽ thì ai mà bày cho trọn được hả bạn :D
    Cách tốt nhất là tự thân tự lực đi search google,hay trên 4rum mình cũng có quá trời quá đất tut :D Cái gì cũng phải mày mò bạn à .
  8. Gà Hollywood

Gà Hollywood Thành viên cấp 1

Nói chung là hông có cute á
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn