Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Chibi Holo COOL :) !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Holo, 28/7/14.

Lượt xem: 8,438

1. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Vũ Phi Huân em chém đâu, em nhận xét thật lòng mà :( bác cứ kì thị em là thế nào nhỉ :(
    Vũ Phi Huân thích bài viết này
  2. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Update tranh mới đây bà con :) !!! chúc mừng hạnh phúc bạn langkiemdl2411 nhé !!!
    lenm thích bài viết này
  3. jackbee

jackbee Mới đăng kí

chibi bạn vẽ đẹp lắm, nhìn rất cute, qan trọng nhất của chibi là phải cute, tiếp tục phat huy nha bạn, mình ở xì gòn cũng thik chibi, đừng nghe mấy lời chém gió vớ vẩn khoác lác mà làm mất đi phong cách riêng của mình ;"))
  4. Holo

Holo Thành viên cấp 1

jackbee Thanks bạn đã ủng hộ nhé :)
  5. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Update tiếp nè :)
  6. Việt Linh

Việt Linh Thành viên cấp 1

kết mỗi quá tóc :D
    mình vẽ tóc toàn vẽ mảng bự :((
  7. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Việt Linh :) mình trước vẽ tóc cũng vậy mà, sau luyện thêm thì khá hơn.
  8. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Update tiếp tranh mới đây bà con. :) mấy bức gần đây đang thử nghiệm vẽ theo phong cách mới, trước h vẽ toàn bị manga hóa, Kết quả thu được cũng khả quan, cơ mà cứ thấy sao sao... hình như bị giống vs phong cách của 1 người...
  9. Holo

Holo Thành viên cấp 1

:3 Dạo này nhận ra 1 điều là ngồi tô môi cũng rất thú vị ( trước vẽ môi chỉ quẹt qua loa vài đường ) :)
  10. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

trật vẫn trật :v :v oh mà thôi kệ Việt Nam mà
  11. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Vũ Phi Huân trật gì hả bạn? mình vẽ sai tỉ lệ à?
  12. Vũ Phi Huân

Tỉ lệ mình ko nắm chắc nên mình ko ý kiến nhiều, nhưng nhìn rõ luôn là đầu bạn vẽ trông lúc nào cũng bị dài ra cả, về cách tô vẽ này thì ko giống manga nhật :-? nói chung là mình ko bik nó thuộc loại gì luôn:v :v trật là trật cái vụ này đó
  13. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Vũ Phi Huân mình công nhận là cái đầu cần điều chỉnh lại độ dài 1 chút :), lúc vẽ mình cũng đã nhận ra, nhưng khi sửa lại thì lại ko đúng ý nên đành để tạm như vậy, còn Vụ bạn nói nó ko giống chibi thì thực ra mình ko quan tâm lắm vì chibi từ Nhật qua Việt Nam đều bị biến đổi phong cách hết cả, mình thấy nhiều họa sĩ vẽ chibi phong cách cũng khác nhiều so với Nhật mà :)
  14. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

Biết vẽ như thế này đã là quá tốt rồi.mình chả biết vẽ tay.chán quá
  15. Holo

Holo Thành viên cấp 1

LyCongTruong :) có nhiều tut hướng dẫn vẽ đó bạn, có phải ai cũng biết vẽ hết ngay từ đầu đâu
    LyCongTruong thích bài viết này
  16. Vũ Phi Huân

17. Ghettodesign

Ghettodesign Thành viên cấp 1

Bé đầu tiên sao xinh quá vậy @@
    Holo thích bài viết này
  18. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Tiếp tục... :)
  19. Holo

Holo Thành viên cấp 1

Update, típ tục update :)
  20. Holo

Holo Thành viên cấp 1

update típ :) còn hơi sớm nhưng treo cờ mừng quốc khánh cái nhỉ.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn