Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Đang còn nóng hổi... đứa con thứ 3 ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Cú Mèo, 19/5/13.

Lượt xem: 3,073

1. Cú Mèo Thành viên cấp 2

Đứa con thứ 3 của cú ạ....

...
    VentHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Dzuong.vhh

Dzuong.vhh Thành viên cấp 1

bạn này đẻ nhanh ghê :D nét và màu lên bắt đầu ổn hơn rồi
    Vent thích bài viết này
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

gặp lại nhanh quá nha ! :)) Cố lên bạn ơii . Thích bạn rời đấy :"> chăm chỉ ghê cơ <3 <3
    P/s: Mình vẫn cảm giác cái đầu nó dài dài . Không biết là do mắt hay là do sở thích của mình là vẽ đầu tròn nữa :'( Chắc đây là style của bạn :"> Sẽ theo dõi và ủng hộ bạn hết mình :">:"> FIGHTING !
    Vent thích bài viết này
  4. Dzuong.vhh

Dzuong.vhh Thành viên cấp 1

mình cũng thích vẽ chibi đầu tròn, nhìn nó dễ thương hơn :D bạn Cú Mèo vẽ tay đẹp rồi nên chắc đưa nên máy mấy ngày là ok hết thôi (Y)
    Vent thích bài viết này
  5. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

keke chẳng hiểu sao t cứ vẽ đầu dài nữa =)))))))))))))))) rồi để thy xong t đẻ lại :))))
    Dzuong.vhh thích bài viết này
  6. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

nihiều topic vậy
  7. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

8. Sun

Sun Mới đăng kí

Bạn cố gắng up nhiều nhiều chút hẵng lập topic nha, bạn để ý các bài đăng trên diễn đàn người ta đăng từ 3 tác phẩm trở lên ấy :D đăng lẻ tẻ nhiều topic dễ gây loãng 4room, tốn tài nguyên của diễn đàn :)
  9. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

ô tê ạ :) lần sau cú rút kinh nghiệm ^^

Ủng hộ diễn đàn