Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi]Dành cho những người học hỏi và vẽ lại phong cách tranh của người khác và bị cho là lấy cắp !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi KenLee, 25/7/13.

Lượt xem: 3,396

1. KenLee Thành viên cấp 1

Đúng phong cách là riêng của từng người...Nhưng với những người chưa biết muốn học hỏi và thể hiện lại nét đẹp đó trên tranh của họ thì cũng lên khen họ vì họ đã thành công trong việc mình làm.Mình nói vì mình thông cảm được với những bạn phải đi lấy tranh của người khác...(mình ko nói những ai lấy tranh rồi nói là của mình).Những người vẽ lại với phong cách của người khác họ hiểu họa tiết họ vẽ lại là của ai...và họ hiểu và tôn trong người đó.Nếu cho là cái riêng thì tại sao các CHIBI artis lại chia sẻ cách vẽ của mình.

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-w chẳng hiểu bạn nói cái vấn đề kia liên quan gì đến tranh
    thickyeu thích bài viết này
  3. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Rồi sao nữa bạn ơi. Đang hấp dẫn mà. >:D<
  4. kissmeo

kissmeo Thành viên cấp 1

Không hiểu lắm :)) Mỗi người đều có một nét riêng cho artwork của mình r, cố tình sao chép cái đó mình mới cho là ăn cắp :))
    canthoquetui thích bài viết này
  5. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Chốt 1 câu: Bạn đang nói cái gì vại... :)) :)) :)) :)) :))
  6. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

Vũ Phi Huân : ý mình là những bạn học cách vẽ của người khác đang bị đánh đồng với những người đi lấy tranh của người khác.
    Thịnh Zombie : Chỉ có vậy thôi...mình muốn chia sẻ cảm nghĩ của 1 người học cách vẽ tranh mà bị đánh đồng với những ng đi ăn cắp tranh mà.
    kissmeo : Ví dụ học cách vẽ mắt rồi thể hiện vào tranh của mình...theo bạn đó có phải là ăn cắp.Mình ko nói những người lấy hoàn toàn tranh của người khác rồi đổi màu.
    --------------> Thực sự chính mình là người bị cho là đi ăn cắp tranh,trong khi mình phải học cách vẽ từ những người chia sẻ clip...Mình không muốn bị đánh đồng với những người ăn cắp lên mình viết bài như vậy....Vì có nhiều người cũng như mình.
  7. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

KenLee này đang ấm ức chi đó thì phải :))
    KenLee thích bài viết này
  8. kissmeo

kissmeo Thành viên cấp 1

KenLee: Vậy thì cố lên.

Chắc hẳn người nói bạn ăn cắp vẽ cũng không có đẹp gì đâu =)~
  9. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

KenLeecanthoquetui thích bài viết này.
  10. canthoquetui

canthoquetui Thành viên cấp 1

Có chi mà tức tối quá vậy. luc mới học mình cũng toàn chép tranh thui bạn àh. sau đó mới phát triển pc của mình =.= học hỏi thì đâu có sai =))có mà cóp nguyên si mới sai :-"
  11. dr.fwin

dr.fwin Thành viên cấp 2

Dài quá chả đọc hết, nhưng mà ai ban đầu chẳng vậy, phải học từ người khác đã chứ
  12. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

ừ chính xác là mình bị 1 artis ko biết nổi tiếng hay ko nói mình vậy...cảm ơn các bạn động viên...
  13. canthoquetui

canthoquetui Thành viên cấp 1

uh ha mà quên tấm ảnh mà t nói bạn cắt ghép mắt của kiku chiba đó, nó đâu rồi ta? sao xóa rồi. =))=))=))
  14. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

hitqualieu : ok mình cũng có lập 1 page...chúng ta cùng học hỏi lẫn nhau.
  15. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

canthoquetui : uh mình bỏ rồi....bạn nói đúng đó...mình cũng không muốn để nữa...ảnh người yêu mình cô ấy bắt mình xóa

Ủng hộ diễn đàn