Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi đầu tay...:D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Color_of_li7e, 7/1/13.

Lượt xem: 2,290

1. Color_of_li7e Thành viên cấp 2

Sau 1 thời gian học hỏi và làm theo Tut hướng dẫn của các cao nhân giờ thì cuối cùng mình cũng đã cho ra mắt đc 1 tác phẩm...vẽ hộ đứa bạn...:)
    Tuy chưa đc hoàn hảo nhưng thấy khá là vui vì đc để chữ kí mình trên đó...tuy có chút sai sót...^^
    ..:D...trước hay lang thang bên box nhờ vả suốt giờ thì đc qua trưng bày tác phẩm rồi...:)

...
    hitqualieu, Long KhánhMissMabu thích bài viết này.
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Color_of_li7e thích bài viết này
  3. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

4. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

bác vẽ nam trông ổn phết
    nữ mắt hơi dài ạ
    bg đẹp~
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bạn này có khiếu thẩm mỹ nhỉ. tác phẩm hay đấy chứ. có cái background lãng mạn ghê. ^^
  6. swing26

swing26 Thành viên cấp 1

đẹp lắm bác ạ :D e cũng muốn vẽ để tặng gấu mà chả biết vẽ
  7. Color_of_li7e

Mình cũng ưng nhất cái background...:)
  8. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

background từ ảnh thật hả bạn B-)
  9. Color_of_li7e

background vô tình kiếm đc trên mạng thôi....thấy nó cũng hợp...:)
  10. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

bạn nghĩ thế nào chứ ko hợp đâu. màu sắc nó quá nổi làm chìm mod. hơn nữa trang phục mod là quần áo công sở không phải đi picnic. đáng nhẽ bạn chịu khó vẽ lại background thì hay hơn. tớ nghĩ thế
  11. Color_of_li7e

Ừ vì vẽ mod xong cũng mất hơi nhiều thời gian rồi nên là cũng hơi ngại vẽ Bgr...vì đang còn tập tành mà...và do mình cũng lười nữa..:).

Ủng hộ diễn đàn