Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi Free - Jem Chibi Shop

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Jem Chibi, 14/8/13.

Lượt xem: 3,142

1. Jem Chibi Thành viên cấp 1

CHIBI FREEEEEEEEE <3
    Đầu tiên xin khẳng định, thật 100% nhé ;), shop mình đã làm lâu rồi nên sẽ giữ uy tín, các b yên tâm tham gia nhaaaa <3

- THỜI GIAN: Từ 14/8 đến 14/9/2013

- CÁCH THỨC:
    + Bước 1: Like fanpage (điều k thể thiếu :)) )
    + Bước 2: Like + share hình này lên wall các bạn, nhớ để chế độ public và tag Jem Chibi Shop vào các bạn nhé
    + Bước 3: kêu gọi like, share, tag hình
    Trong đó, 1 share = 2 like
    2 tag = 1 like (tag comment nhé các bạn)

- TÍNH THƯỞNG:
    Cứ 3 ngày bọn mình sẽ chốt danh sách like của các bạn 1 lần, chọn ra bạn có tổng like nhiều nhất là người chiến thắng

GIẢI THƯỞNG:
    Nhất: Vẽ free 1 hình đôi hoặc đơn tùy ý
    Nhì: Giảm 50% giá vẽ
    Ba: Giảm 20% giá vẽ

Lưu ý:
    - Ảnh share phải được public, tag Jem Chibi Shop
    - Trong chu kỳ 3 ngày, nếu bạn không phải người chiến thắng, bạn có thể bảo lưu số like của mình để cộng vào đợt tiếp theo <3

QUÁ ĐƠN GIẢN PHẢI KHÔNG NÀO, THAM GIA NGAY HÔM NAY THÔI \m/

...
  2. Jem Chibi

Jem Chibi Thành viên cấp 1

3. Jem Chibi

vài hình tiêu biểu shop đã từng vẽ

4. Jem Chibi

KẾT QUẢ VẼ FREE ĐỢT 1

Đây là kết quả chính thức của 3 ngày đầu tiên của chuỗi ngày FREE này các bạn nhé

1- Xin chúc mừng người chiến thắng, bạn hãy nhanh chóng gửi 1 hình muốn vẽ cho shop để được vẽ FREE nha

2- Những bạn nào k chiến thắng, đừng vội buồn nhé, vì kết quả của các bạn vẫn được bảo lưu, và ĐỢT FREE THỨ 2 đã bắt đầu luôn rồi, nhanh tay like, share và đặc biệt là tiếp tục TAG COMMENT đi thôi, 3 ngày nữa người chiến thắng sẽ là chính bạn \m/

Chưa bao giờ vẽ FREE lại ĐƠN GIẢN thế này, công bằng và hoàn toàn phụ thuộc vào CHÍNH BẠN nhé, hãy thực hiện đủ 3 bước, và chiến thắng thôi \m/

Các bạn có thể tham khảo facebook người thắng cuộc để tìm hiểu xem bạn ấy đã làm thế nào nhé , vô cùng đơn giản luôn

5. Jem Chibi

KẾT QUẢ VẼ FREE ĐỢT 2 NHÉ CÁC BẠN

Bạn thắng cuộc nhanh tay gửi 1 hình để shop vẽ nha
    Ai chưa thắng cứ tiếp tục TAG COMMENT, vì kết quả của các b vẫn được bảo lưu mà

Thời gian còn rất nhiều, hãy dành cho mình 1 hình FREE ngay hôm nay

Hãy tham khảo người thắng cuộc lần 1 và lần 2, để xem các b ấy đã làm thế nào để trong nửa ngày có được 500 like nha ;)

6. Jem Chibi

Em không phải là cô gái mang hài đỏ, bỏ cả thế giới nhỏ để yêu anh.
    Em chỉ là cô gái mang hài đen, cùng anh bon chen tìm hạnh phúc

7. Jem Chibi

tranh của bạn chiến thắng đợt FREE thứ nhất nha :D, vẫn còn rất nhiều đợt FREE nữa, ghé page để biết chi tiết nhé :)

8. Jem Chibi

tranh của bạn FREE đợt thứ 2 nhé

Ủng hộ diễn đàn