Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Hình như...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi _MeoHoang_, 1/12/13.

Lượt xem: 5,647

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Dạo này thấy phong trào vẽ chibi có vẻ chìm [-(
    Nhảy vào đây cho cái box này nó ko bị rơi vào quên lãng đồng thời khoe luôn cái tấm mới vẽ :-"
    Mọi người cho nhận xét ợ :)

Lên line:

[​IMG]Tô màu lên cái đã
    [​IMG]Lên sáng tối này :D[​IMG]
    Kết quả x_x

...
    Lee Min Su, I love chibi, aries048 người khác thích bài viết này.
  2. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

lên bóng xong đẹp lòi mắt mèo ơi~~
    còn chuyện hết thời, nói khí không phải chứ thời là do đú mà nên, cái hay cái đẹp thật thì chả bao giờ hết thời được đâu.
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  3. sr_9x

sr_9x Thành viên cấp 1

Chỉnh cái bóng dưới chibi nữa là đẹp :D bóng 2 chân mà 2 cái đi 2 hướng khác nhau luôn :))
    _MeoHoang_An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này.
  4. thietkehn1

thietkehn1 Banned

5. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

An Thị Gì Gì Đấy thanks :D mình cũng nghĩ chibi sẽ ko thể có chuyện hết thời được vì nó có phải là phong trào đâu, thế nên em ấy cầm dao và chém tên nào dám bảo chibi là hết thời >:)

sr_9x oh thanks bạn đã nhắc, chắc tối buồn ngủ quá nhìn sót :D đã fix lại
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Chân to chân nhỏ, phần thân bị lệch sang phải, tay cầm dao hơi bị gượng ép -> sao ko cầm cho thuận cho dễ nhìn mà em người mẫu cũng đỡ mõi tay, màu sắc vẫn bị ám đen,
    con mắt nên vẽ lại cho tinh tế hơn chút -> tròng mắt bị lồi do lạm dụng bóng, lông mi quất hẳn màu đen luôn. Mặt: phần gò má nên gọt cho tròn hơn 1 chút.
    <:-PPhần trang phục trông khá tốt á
    ;)) hết rồi ạ
  7. _MeoHoang_

chém kinh thế :)) tui thấy trên deviant cũng có 1 số người vẽ lông mi như thế nên thích thế, cho cảm giác cái mặt ko phẳng quá
    Con mắt thì định làm nó lõm xuống mà thấy nó thâm quá nên giảm bóng xuống ai dè bị thế ;))
    2 chân sao mà đều được :v ko chênh lệch lớn quá cho nó giống thật, bác soi kinh quá :))
  8. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) Nhìn rõ luôn đấy ông ạ, tui vẽ kiểu này trước ông đấy nhá :)) nhưng mà giờ chắc chưa nhìn ra đâu, đợi ông lên tay hơn nữa rồi ông sẽ thấy.
  9. _MeoHoang_

hờ hờ rảnh rỗi vẽ chơi thôi có cày đâu mà lên tay :v
  10. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Hay =))
  11. Tô Hiếu Minh

Tô Hiếu Minh Thành viên cấp 1

nhìn y như vẽ bằng 3ds max :))
    Quá tuyệt luôn :*
  12. Hoan Hoán Hoàn Hoan

Hoan Hoán Hoàn Hoan Mới đăng kí

Tô màu như thế nào vậy bạn :)
    Mong bạn ra 1 video hướng dẫn tô màu sáng tối :D
  13. _MeoHoang_

Hoan Hoán Hoàn Hoan mình đâu có biết làm video hay tút (_ _!) chủ yếu mình xác định hướng chiếu sáng ròi tô lên thôi :D còn hướng dẫn thì trong diễn đàn này nhiều lắm, bạn cứ tìm là có :)
  14. I love chibi

I love chibi Mới đăng kí

đẹp,phải nói là quá đẹp lun đó!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn