Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Lần đầu vẽ chibi với SAI

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi SliverMon, 22/1/16.

Lượt xem: 6,522

1. SliverMon Mới đăng kí

Em thích vẽ lắm! :) Nhưng trước giờ toàn vẽ xàm xàm chơi cho vui thôi, đây là lần đầu tiên em vẽ chibi với SAI nên còn xấu lắm, mong mọi người góp ý để em làm tốt hơn ở những pic sau. :x

Link ảnh:
    i.imgur.com/1kVhLC9.jpg (em để link ở đó phòng khi ảnh nó không hiện lên thì còn có thể xem được, tại máy em hay bị lỗi này lắm)
    Link ảnh: i.imgur.com/qaDtZZV.png

Link ảnh: i.imgur.com/6PXhmB1.png (Khỏi tô shadow luôn, lười quá.:)) Mình thấy mình có tô cũng như không tô. Nhưng nhìn em ý vẫn dễ thương như hai em trên mà :D)

Link ảnh: i.imgur.com/Vv0KBZR.jpg?1 (Em đầu tiên được vẽ với tỉ lệ 1:2 :D )

Em đã trở lại và lợi hại hơn xưa
    Link ảnh: i.imgur.com/HMzolvU.jpg

~Updating~

Mọi người gạch đá càng nhiều càng tốt nha! ;)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/6/16
    Blacky, Phuocy PhanPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Viu Kim

Viu Kim Mới đăng kí

Lần đầu được vậy là đẹp :D Mình cũng thích vẽ Chibi lắm mà không biết dùng photoshop có đẹp không nữa :(
    SliverMon thích bài viết này
  3. Kiku194

Kiku194 Thành viên cấp 2

Nên tập thêm về vẽ pose, màu sắc tươi tắn :D
    SliverMon thích bài viết này
  4. SliverMon

SliverMon Mới đăng kí

Viu Kim SAI hay Photoshop đều đẹp như nhau hết bạn. Nhưng mà theo mình thì photoshop line đẹp hơn (vì brush phong phú), SAI line nhanh hơn và khi có sai sót sẽ dễ chỉnh sửa hơn. Còn tô màu thì nên chọn SAI vì dung lượng của nó nhẹ, khi tô nét mượt hơn trong Photoshop. Khả năng blend màu và mấy cái brush tô màu của SAI cũng rất tuyệt!
  5. Mona Media Helper

Mona Media Helper Mới đăng kí

Hai tay 1 là đưa qua trái 2 là đưa qua phải à bạn ? :D
  6. lần đầu mà đẹp quá
  7. inthinhvuong

inthinhvuong Thành viên cấp 1

mình thấy đẹp lắm, ủng hộ bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn