Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] mọi người xem rồi góp ý giúp ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi sun3bikut3, 7/6/13.

Lượt xem: 4,281

1. sun3bikut3 Mới đăng kí

...
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  2. tiencrazy

tiencrazy Mới đăng kí

mọi người giúp mình với...ai có thể tô màu và chỉnh sửa anh chibi mình mới phác thảo được ko...làm hoài ko đx....:((:(( :(( [​IMG]
    thobongkute thích bài viết này
  3. Pretty_smile

Pretty_smile Thành viên cấp 1

tiencrazy Cụ thể là chỉnh sửa cái gì? Ntn hả bạn?
  4. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Thích pic 1 nhất :3 :3 đơn giản nhưng dễ thương :3 :3
    sun3bikut3 thích bài viết này
  5. thobongkute

thobongkute Mới đăng kí

cái nào cũng xinh ! mà pạn vẽ bằng phần mềm gì zậy ???
    sun3bikut3 thích bài viết này
  6. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

tiencrazy mình lineart cho bạn đc còn màu bạn tự tô :)
  7. sun3bikut3

sun3bikut3 Mới đăng kí

8. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

:v rồi... vâng xin thưa cái này không phải chibi nhé :v còn muốn biết chibi là gì thì lên google mà tìm ấy... còn góp ý thì mình xin góp ý là bạn không có chút căn bản nào về hình họa cả... nên việc đầu tiên cần làm là tìm hiểu thêm về hình họa đi nhé... tỷ lệ người, các phần của cơ thể v.v... chi bi thì có thể là các phần nó sẽ không đúng nhưng 1 số tỷ lệ như là thân trên thân dưới, cẳng tay và cánh tay không đổi nhé...
    Kita Gà thích bài viết này
  9. tiencrazy

tiencrazy Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn