Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] - Mới tập vẽ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Fleur de Lys, 18/2/13.

Lượt xem: 3,487

1. Fleur de Lys Mới đăng kí

Mình là dân ngoại đạo, vẽ linh tinh, chẳng biết nó có còn được gọi là chibi nữa ko [​IMG], mọi người gạch đá nhẹ tay
    . Dân CNTT chính gốc, chỉ biết có lập trình thôi, chưa quan trường lớp về hội họa gì cả

Bonus thêm cái này ^^

...
    MissMabu, Phuong Tran, Gooner Designer1 người khác thích bài viết này.
  2. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

o.O!
    Fleur de Lys thích bài viết này
  3. gàconlonto

gàconlonto Mới đăng kí

cách chải tóc giống Tử Sa quá
  4. Fleur de Lys

Fleur de Lys Mới đăng kí

À cách chải tóc của bạn Tử Sa thì mình cũng chưa có xem qua, cách chải này mình xem trên youtube [​IMG]
  5. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Vẽ trông cũng cute cute :), trông nét như mấy cái tranh của trà sữa tâm hồn, kiểu kiểu thế í
  6. Keylove

Keylove Thành viên cấp 1

Cứ vào ngắm tác phẩm thôi. :D
  7. Phuong Tran

Phuong Tran Thành viên cấp 2

Vẽ cũng cute ghê, thích cái background
  8. Fleur de Lys

Fleur de Lys Mới đăng kí

Background này mình GG ra chứ trình đâu mà vẽ đc :)), chỉ vẽ đc người thôi ^^
  9. Hồng Trà

Hồng Trà Thành viên cấp 1

Nét hơi cứng, có lẽ là do bạn chưa quen vẽ bằng máy (vẽ tay thì khá tốt :3). Mới tập vẽ thì bạn có thể sử dụng các phần mềm tập vẽ như kiểu paint tool SAI, hồi mới tập vẽ mình cũng dùng nó, điều chỉnh nét dễ hơn :D Backround màu khá đẹp, cố gắng phát huy :x
  10. Fleur de Lys

Fleur de Lys Mới đăng kí

Thanks bạn :x, mình cứ táng pen tool của photoshop thôi, SAI ko biết dùng và cũng ko thích dùng SAI cho lắm :))). Thanks bạn đã góp ý ^^

Ủng hộ diễn đàn