Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[chibi] mong nhận được góp ý ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi hanhj, 24/4/13.

Lượt xem: 4,038

1. hanhj Mới đăng kí

Chibi này là do bạn zai vẽ bằng tay và mình design lại bằng SAI, nên tác phẩm được coi là vẽ chung, hhehe
    Đây là ảnh gốc của tụi mình

còn đây là chibi ^^
    hay để vầy đẹp hơn bà con nhỉ? :D

...
    tuonghuy1994echtammua thích bài viết này.
  2. Nhìn cái mặt anh trai gian gian, píc trên đẹp hơn
    hanhj thích bài viết này
  3. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

so với mấy ảnh chibi khác mà mình từng xem thì ảnh này trông giống xài paint để vẽ lấy net hơn là vẽ chibi thật :-s.
  4. hanhj

hanhj Mới đăng kí

mình dùng sai để lấy nét mà bạn :3
  5. Lê Duy Minh

mình cũng đoán vậy, nhưng lúc đầu mình nghĩ là dùng paint thôi, chứ bên sai có công cụ lấy nét rất chuẩn và mượt nữa, chỉ cần chịu khó ngồi chút là được à, nét của bạn còn sơ sài và cứng lắm, nếu lấy nét bằng sai thì như vậy còn kém đó, cần cố gắng nhiều lên.
    hanhj thích bài viết này
  6. Lê Duy Minh

tóc ở phía trên trán và phần tiếp xúc đằng sau gáy với tóc còn hơi chưa được rõ nét đó :D.
  7. Lê Duy Minh và hanhj hai bạn nên gõ @ cộng thêm nick diễn đàn của người đó phía sau @, hạn chế dùng tính năng trích dẫn nhá
  8. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

pic 1 đẹp và đẹp hơn mẫu \m/

Ủng hộ diễn đàn