Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Một số tác phẩm chắt chiu qua thời gian sử dụng Note 1

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi nguyenphucthanh, 21/5/14.

Lượt xem: 3,991

1. nguyenphucthanh Mới đăng kí

Xin chào ace

mình ban ngày thì làm coder, nhưng mà khi rãnh thì vẫn hay vẽ chibi, tặng bạn bè có, hay lấy ít tiền mua bánh cho bà xã cũng có... nói chung cũng chắt chiu dc một kho gia tài chibi trên Flickr.

Mình mạn phép post lên đây để chia sẻ là chính (khoe mẽ là 10), hy vọng là các bạn thích và ủng hộ.

Đa số tác phẩm đều vẽ bằng Note 1, hoặc vẽ nét bằng Note 1 rồi lên SAI vẽ màu.

Kho chibi của mình nằm ở đây: flickr.com/photos/26005090@N02/sets/72157634611650536/

Kho hình tạp nham: flickr.com/photos/26005090@N02/sets/72157634613097792/

"Khát khao" của mình đó là kiếm dc 1 việc gì đó để làm buổi tối liên quan đến vẽ tay, vì mình vẽ cũng dc kha khá các thể loại, vì hiện tại công việc code thêm buổi tối nhàm chán quá nên muốn xem thử nghiệp vẽ có mang lại thu nhập hay không.

Giờ thì mời các bạn xem vài tấm demo

...
    Phạm Hữu Dư, Kaito KiddoHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn