Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Những tác phẩm hủy hoại dung nhan bạn bè =.=

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Rái cá, 26/6/13.

Lượt xem: 2,478

1. Rái cá Mới đăng kí

SAI thì mình biết cũng khá lâu rùi, nhưng pts thì lần đầu mới đụng. Sau vài ngày "tìm tòi" và "khám phá", mình đã cho ra đời 1 số tác phẩm mang tính "hủy hoại dung nhan". Mong nhận được góp ý chân tình của tất cả mọi người để mình càng ngày càng tiến bộ :D.
    #1: Vẽ bằng SAI, tô tóc theo tut của bác Hoàng Luxury, nhưng mà thảm họa hơn =.=
    #2: Vẽ bằng SAI, tô màu nhanh thui chứ ko đi nét :)) --> Hủy hoại dung nhan con mòe :xXXXXXXXXX
    [​IMG]#3: Bắt đầu dùng pts. Bức đầu tiên luôn :D. Và cũng là sự so sánh giữa việc pts trong 3 tiếng với SAI trong 30' :))
    [​IMG]#4: zai lạ :-<. Cái này BG mình "mượn tạm" của tuyetdinhsinhvat. Đừng ai méc nha :((

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

3. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

Đúg là hủy hoại dug nhan
    Rái cá thích bài viết này
  4. Rái cá

Rái cá Mới đăng kí

Vũ Phi Huân: Đầu to đít teo thế kia mà ko phải chibi sao ạ? Thế bác xếp nó vào danh mục gì? Chỉ cho em nghe với? À trừ con mòe ra nhé :))
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) thế bạn có hiểu chibi là gì hay ko hay là bạn chỉ nghĩ chibi là bạn vẽ đầu to đít teo thì nó là chibi
  6. Rái cá

Rái cá Mới đăng kí

Vũ Phi Huân: Ơ thì đúng là em chỉ nghĩ là chibi thì đầu to đít teo thôi :)). Xin bác chỉ giáo thêm để em mở rộng tầm mắt :x
  7. Orixj13

Orixj13 Mới đăng kí

mình lại thích cách vẽ này
    nó giống ở báo hoa học trò ấy
    Rái cá thích bài viết này
  8. Rái cá

Rái cá Mới đăng kí

vuha123: Bạn có thể chỉ cho mình ko giống chỗ nào đc ko? Mình ko biết tại sao mọi người lại bảo là ko phải chibi nữa :(
    Orixj13: Cảm ơn bạn nha. Lâu lắm rùi mình ko đọc H2T :D
  9. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

có pic 3-4 giống chibi, pic 1 thì hình như không giống, quan điểm của mình thôi đừng chém :D
  10. dienkt

dienkt Thành viên cấp 1

nghe cái tiêu đề của bác buồn cười quá, nhưng mà đẹp đó chớ nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn