Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Tác phẩm đầu tiên của mình :)) Xin chỉ giáo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi nhoc_online2011, 14/6/13.

Lượt xem: 2,170

1. nhoc_online2011 Thành viên cấp 1

Dân kinh tế nên mày mò của này cả buổi chiều làm tặng gấu :(( Xin các cao nhân góp ý giúp mình :)) Thanks trước :))

...
  2. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Trước thấy làm lần rồi mà :D

Nhưng kiểu tóc 2 lần thấy khác hơi xa với mẫu
  3. nhoc_online2011

nhoc_online2011 Thành viên cấp 1

khihocogay1 vâng, lần trước làm qua loa, không dám post lên :)) lần này mới thi xong, quyết tâm cày cuốc, Thực tình, tóc là em vẽ gà lắm bác à. :(( Bác thấy hình sao?
  4. icesun

icesun Thành viên cấp 2

mình cũng dân kinh tế này :D thích thì cứ làm chứ kể gì :) hình này mình thấy dễ thương rồi, nhưng mình thích nàu đậm lên 1 chút :)
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:>màu nhợt nhạt kiểu như dính 1 lớp watermask ấy, đầu lệch, tai lệch, thân lệch... nói chung là lệch hết luôn
  6. nhoc_online2011

nhoc_online2011 Thành viên cấp 1

icesun :)) rút kinh nghiệm
    Vũ Phi Huân :)) vâng, mình chẳng học nhân trắc nên chẳng biết bố cục ra sao :(( xin nhận lời góp ý.
  7. phamcuonghn90

phamcuonghn90 Thành viên cấp 1

m k biết tô màu kiểu này =.=

Ủng hộ diễn đàn