Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

{Chibi trendy of fashion} vẽ lần đầu, cần góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Meow, 13/2/13.

Lượt xem: 4,431

1. Meow Thành viên cấp 1

Trên diễn đàn dạo này hot chibi quá, nên Meow cũng tìm tòi Sai rồi vẽ một bức nhưng chưa ghép nền, bác nào có tay nghề VẼ giùm em cái nền đẹp đẹp, hợp hợp em cảm ơn, nếu được nhắn bên dưới em gửi cái ảnh không có tên. Lần đầu vẽ nên có nhiều sai sót, comment góp ý giùm em nhé 8->

[​IMG]Bản vẽ chì​
    Vẽ cho đã mà vẫn thấy bản chì đẹp nhất=((:x~X(
    cách tô màu hơi chóe , do vẽ theo trào lưu thời trang mà ra
    P/s: cảm ơn anh Hưng Trần Văn tặng em phần quà,

...
    Phan Tấn CôngDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thêm 1 phong cách vẽ Chibi rất độc đáo :like:
    Phan Tấn Công thích bài viết này
  3. RamBo

RamBo Thành viên cấp 1

Mình thích bộ 2 nhưng không thích cách make-up lắm ;)
  4. Meow

Meow Thành viên cấp 1

màu neon khó chịu thế đấy bạn. nhưng rất nổi bật phải không nào :x . Cảm ơn bạn góp ý
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

sao bạn ko up file pts lên cho mọi người giúp, mà sao file jpg lại có water mark vậy :-s
  6. Meow

Meow Thành viên cấp 1

có vấn đề gì không ạ?:-B

chị tin chưa ạ ^^
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

ý mình là bạn nhờ cao nhủ làm nền mà cho water mark vào thì bắt người ta phải mắc thêm công clone mấy cái water mark của bạn à :)
  8. Meow

Meow Thành viên cấp 1

hì hì !! sr bạn! còn cái đó thì mình đã nói trong bài rồi bạn Trên diễn đàn dạo này hot chibi quá, nên Meow cũng tìm tòi Sai rồi vẽ một bức nhưng chưa ghép nền, bác nào có tay nghề VẼ giùm em cái nền đẹp đẹp, hợp hợp em cảm ơn, nếu được nhắn bên dưới em gửi cái ảnh không có tên. Lần đầu vẽ nên có nhiều sai sót, comment góp ý giùm em nhé 8->
    Cảm ơn bạn góp ý
  9. Ngok ngheck forever smile

Ngok ngheck forever smile Thành viên cấp 1

Phong cách chibi giống 2NE1 nhỉ:D
  10. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

đang thích thú mà ..... hơ hơ.... ghét nhất cái khoản watermark..... xem mất cả hứng...đi ra
    Trần Yến Vũ thích bài viết này
  11. VD-ER

VD-ER Thành viên cấp 1

mình góp ý nhé : biểu cảm của nhân vật ko rõ ràng hoặc làm người khác ko hiểu nvat đang nghĩ cái gì ! còn phần trang phục mình thấy ổn !!

Ủng hộ diễn đàn