Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Tự nguyện

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Bảo Rùa, 24/7/14.

Lượt xem: 6,156

1. Bảo Rùa Mới đăng kí

Nếu là chim tôi sẽ là loài bồ câu trắng
    Nếu là hoa, tôi xin làm một đóa hướng dương
    Nếu là mây, tôi xin làm một vầng mây ấm
    Là người, tôi sẽ chết cho quê hương <3 <3 <3

...
    Phạm Hữu Dư, Hẻo Hóm Hĩnh-Trần Văn Hùng- thích bài viết này.
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

mình nghĩ là bạn nên sửa lại phần tóc cho đẹp hơn.
  3. Bảo Rùa

Bảo Rùa Mới đăng kí

sửa như thế nào bạn :) bạn góp ý mình với :D
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

cái tóc bay bay không nên vẽ kiểu đánh bẹt ra như dây làm nơ cho hoa như vậy- bạn vẽ giống tóc mai thì đẹp, mình không biết vẽ nên chỉ nói được có vậy thôi, mới học vẽ được 2 ngày.
  5. Bảo Rùa

Bảo Rùa Mới đăng kí

OK, hiểu rồi, cảm ơn bạn nhé :D :D :D :D
  6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Cổ cò người vẹo rồi bạn ơi, đã vẽ thì vẽ hết ko nên ghép ảnh thật vô, trông xấu lắm.
    còn tóc vẽ kiểu ruy băng cũng được nhưng mà bạn nên cho nét line mỏng lại và tưởng tượng cho sợi tóc bay bồng bềnh tự nhiên, chứ sao tóc bay trong gió mà lại giống như kiểu cho cọng giây thép vào tóc để tạo hình vậy.
    Sử dụng brush mềm hay blur ra ít thôi,màu da 0k nhưng xử lí chưa tốt, đánh má cũng sai màu luôn thay vì màu hồng thì nên cho nó sang cam 1 chút sẽ ổn hơn,
    Tay quá to so với người, tay chibi thì nên mũm mĩm chứ ko nên nhọn thế kia.
    Bảo Rùa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn