Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chim nướng Manip +++++++++++++++++++++++++++

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Đình Bá . designer, 6/9/14.

Lượt xem: 2,156

1. Nguyễn Đình Bá . designer Thành viên cấp 1

Nội dung bức tranh không liên quan gì lắm tới cái tiêu đề thì phải ạ :D:D hì . em mới thử sức với phong cách Manip mong các bác cho em nhận xét với ạ . Gạch đá gì em nhận hết B-)B-)B-)B-)B-) KyI6ITA.jpg

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/9/14
  2. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

tôi đang xem thể loại gì thế này ? bạn cố nhồi nhét tất cả vào đây hả . vậy bạn có thể bớt chút thời gian cho biết ý tưởng của khi làm cái này không
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Bạn đang cố nhồi nhét tất cả mọi thứ vào một bức tranh. Đoàn tàu đi trên sa mạc khô cằn mà lại có cả biển, không những thế còn có cả những 2 biển ở hai bên, mỗi bên một loại sóng
    Nguyễn Đình Bá . designer thích bài viết này
  4. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

mình chỉ góp ý đơn giản là: còn phải học nhiều :D
  5. Nguyễn Đình Bá . designer

Nguyễn Đình Bá . designer Thành viên cấp 1

Vâng ạ em sẽ cố gắng nhiều hơn ạ >:D< Cảm ơn những góp ý và nhận xét của các bác . tự cảm thấy mình còn non kém :-B
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cũng không phải bạn non kém đâu, trình độ photoshop của bạn tốt đấy, có điều bạn không để ý khi làm thôi, thường thì sóng vỗ thế này giữa biển và sa mạc nên có thêm nhiều lớp sóng nhỏ hơn
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/9/14
  7. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

HỌc hỏi ko chỉ là dùng PTS. Còn là cách nhìn nhận nữa. hjhj
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn