Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh chọt cho đứa bạn- Xin gạch các bác.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi -Trần Văn Hùng-, 12/6/14.

Lượt xem: 1,903

1. -Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Máy giật lanh tanh bành( chả hiểu sao nay máy nó giở chứng, reset lại rồi mà vẫn thế), làm mà ức chế, có quẹt cái brush thôi mà phải chờ cho nó quay quay mấy vòng mới hiện ra. Ức chế quá chả chỉnh nữa, vẽ bậy ra cho các bác quăng gạch chơi.
    stock
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    conmeohen thích bài viết này
  2. thanh lam vo

thanh lam vo Thành viên cấp 2

tóc bác làm nhìn ảo quá như rễ cây ak.:):):)
  3. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

da hơi bị ám xanh bạn ak..!! :)
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

máy bị đơ đơ, vẽ tóc cứ bị chờ, lâu quá nên em làm thế thôi ạ. con chuột cứ chuyển thành loading khó chịu quá.
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mùa nóng hại máy tính lắm :"<
    love photoshop thích bài viết này
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

cái tóc mod bạn vẽ brush trông "hoang dã" quá,cái cổng tách cũng ẩu.còn bầu trời thì bạn chỉ ghép vào thôi chứ chưa có khái niệm về đường chân trời ... đợi tấm sau của bạn
  7. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

Cảm động nam thanh niên xây nhà được mọi người góp gạch :3
  8. -Trần Văn Hùng-

em muốn làm lắm nhưng thằng này nó cứ bắt em chờ ạ, cái tóc kia bấm 1 cái thì nó lại xuất hiện. Nó đây ạ
  9. Nguyễn Minh Nguyệt

Nguyễn Minh Nguyệt Thành viên cấp 1

Thấy cái vòng xanh xoay tròn thế mà em thương... bộ tóc cô nàng đứt ruột, bác ạ... :3
  10. -Trần Văn Hùng-

các bác cho em hỏi lỗi này là như nào ạ, máy em nó bị điện giật cmnr.
    còn đây là bên trong( đã hiện các file ẩn và ctrl+A)
  11. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

ko biết đúng ko nhưng khả năng ổ bác bị phân mảnh. Bác thử dùng tuneup chống phân mảnh xem sao

Ủng hộ diễn đàn