Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh sửa text ở đâu hả các pro - hỏi ngu tí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi maivang1234, 16/3/17.

Lượt xem: 1,476

1. maivang1234 Mới đăng kí

Mình thấy cái file photoshop trên mạng, lấy về mà ko biết cái layer text nó nằm ở đâu để sửa. Các bác chỉ mình vơi
    Cảm ơn nhiều.

Diễn đàn không cho gửi link, không cho đính kèm file photoshop --> làm sao hả các pro, phức tạp thật:P

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. maivang1234

maivang1234 Mới đăng kí

file nó nằm trong trang này các pro ơi freepik.com
  3. maivang1234

maivang1234 Mới đăng kí

/free-psd/retro-golden-lettering_777218.htm#term=effects&page=1&position=1
  4. maivang1234

maivang1234 Mới đăng kí

gửi nguyên link ko cho, bèn lách luật vậy
    hihi
  5. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Tải trên này, muốn sửa thì dùng AI nhé, còn PTS thì ko sửa đc đâu :)
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

quangpro1610: File của Photoshop thì không sử dụng Photoshop để sửa mà lại dùng tới Illustrator?
  7. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner mình ko có vào link của bạn thớt ko để ý, tại hay tải ở đây toàn đc file đuôi AI, còn nếu PSD thì vẫn mở bằng PTS thôi :)
    Còn thớt thì thay text ở mục mình đánh dấu ở hình nhé :D
  8. photoshopdep

photoshopdep Banned

Ủng hộ diễn đàn