Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi cách Aligh hình tròn thành hình chữ nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi dianhmamm, 24/10/14.

Lượt xem: 2,010

1. dianhmamm Mới đăng kí

Cho em hỏi cách để aligh các hình tròn như hình dưới với,tiện cho em hỏi luôn cách aligh nếu không phải hình chữ nhật bo góc mà là trong 1 hình tròn thì làm ntn.Cám ơn mọi người

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

align là sao cái này mình thấy giống dùng blend hơn align á
  3. dianhmamm

dianhmamm Mới đăng kí

ý là làm sao để xếp mấy hình tròn xung quanh vành cái hình chữ nhật bo góc như vậy đó anh,làm cách nào thế
  4. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

Hỏi rất hay :P
    Đưa hình thôi khỏi giải thích nhé
    Mít tơ Phan thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Align đâu có tính năng xếp kiểu đó đâu thớt? Nó là để căn chỉnh các góc cho đều mà.
    Hà Bơ thích bài viết này
  6. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Vốn tiếng Anh mình yếu Thớt post bài viết tiếng Anh nâng cao nữa "Cách Aligh" chắc phải học thêm khóa nâng cao
    cái đó dùng tạo Brush or Blend không phải Align đâu

Ủng hộ diễn đàn