Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi bức này là vẽ bằng AI hay Pts vậy ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi mrkemchuoi, 17/10/14.

Lượt xem: 3,175

1. mrkemchuoi Mới đăng kí

Em thích mấy bức dạng thế này quá mà không biết được tạo bằng AI hay Pts hay cả hai. Anh chị nào rành chỉ em với nhé, em còn gà lắm nên được thì anh chị hướng dẫn sơ qua giúp em cách vẽ mấy cái nét thanh nét đậm và cách lên màu như màu nước với ạ :"> cám ơn anh chị nhiều lắm.

...
  2. ThiênĐặng

ThiênĐặng Thành viên cấp 2

Vẽ bằng tay nhé bạn. Mình chắc luôn =))
    mrkemchuoi thích bài viết này
  3. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Wacom + PS
  4. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Chính xác là màu nước thật
    kenzkuo0 thích bài viết này
  5. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

mình biết k phải vẽ bằng AI :D
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ps hoặc Paintool SAI, quan trọng là có bảng vẽ thì nó sẽ được tốt hơn.
    Hà Bơ thích bài viết này
  7. mrkemchuoi

mrkemchuoi Mới đăng kí

vậy cái này là vẽ tay trước rồi đưa lên chỉnh sửa sau phải k ạ :">
  8. Cái này afk sử dung animemanga studio dễ vẽ nhất, không thì vẽ bằng photoshop cũng được ^_^
  9. lyk

lyk Thành viên cấp 1

mình thấy họ hay vẽ bằng ps hoặc corel painter (cái này có rất nhìu brush và chất liệu giấy) .

Ủng hộ diễn đàn