Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi các anh chị đi trước với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi traitimmuathu, 8/11/12.

Lượt xem: 2,327

1. traitimmuathu Banned

Em đang dự định đi học theo về chuyên ngành thiết kế web chuyên nghiệp.. em đang có tìm hiểu một chương trình học tại Vnskills - Viện CNTT- ĐH Quốc gia Hà Nội. Đăng ký khoá học thiết kế web 189k để được hưởng hỗ trợ học phí tới 50% cho các khoá học sau và cụ thế là khoá học thiết kế web chuyên nghiệp với mã nguồn mở là PHP.. các anh chị thấy thế nào ak.. và em có nên theo về web với mã nguồn mở PHP hay không? Em mong nhận được ý kiến của các anh chị đi trước ạ.. em cảm ơn!

...
  2. vd.namnhi

vd.namnhi Banned

Quảng cáo đây mà :))!
  3. traitimmuathu

traitimmuathu Banned

muốn một lời khuyên chân thành đấy bạn vd.namnhi ak
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thì bạn thử xem. Mềnh cũng chẳng biết nói gì để bạn thấy được nữa ;)).
  5. traitimmuathu

traitimmuathu Banned

tai mình thấy bạn mình học cũng nhiều nhưng k biết ngôn ngữ nào là hơn trong thời nay

Ủng hộ diễn đàn