Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi có ai thích minh hoạ thời trang không ạ, cho em xin chút ý kiến!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi RyoNguyễn, 16/7/14.

Lượt xem: 5,005

1. RyoNguyễn Mới đăng kí

Chào cả nhà em là mem mới, em thích minh hoạ thời trang, thế cho em hỏi có anh chị nào thích minh hoạ thời trang hay có hứng thú thì cho em xin chút ý kiến
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

Đây là bạn vẽ à ? Ấn tượng cũng chia ra loại tốt xấu. cái này chắc ko gây ấn tượng tốt được rồi >:)
    cái tỷ lệ và hình dáng trong ảnh của bạn theo mình thấy rất là xấu. thường thì nó là 9 đầu trở lên. trừ dáng trẻ con ra :-w :-w có thể bạn có mục đích gây ấn tường gì khác. nhưng vẫn ko đẹp :)):)):))
    mình thích dáng chuẩn thế này :

hay nghệ thuật một tý cũng ... :x:x

kỳ lạ một chút :D:D

3. RyoNguyễn

RyoNguyễn Mới đăng kí

Ua thanks bạn....loại 9 đầu hay 10 đầu mình cũng có vẽ, nhưng mình muốn thay đổi style 1 chút gần với hướng của MiLan ak bạn......nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn mỗi người 1 style mà
  4. nuc123

nuc123 Thành viên cấp 1

Trông model như bê đê ấy bạn :'( Híc
  5. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

Ông thầy mình hồi đó bảo "thời trang là vẻ đẹp bên ngoài. hình mẫu đẹp rất quan trọng. cũng giống như ăn uống. nhìn đã ghê thì chả ai ăn" :)). cái bạn thích nó hơi đặc biệt, nếu tốt nó sẽ thành độc đáo và sáng tạo. nhưng nếu không tốt nó sẽ rất tồi tệ đấy. nó sẽ ko nằm ở mức bình thường được :D dù sao thì cũng cố gắng vs lựa chon của mình bợn nhé >:)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn