Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi ở Sài Gòn có những khu vui chơi, hay công viên nào chụp ngoại cảnh đẹp ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi SoS.Huy, 1/9/14.

Lượt xem: 3,257

1. SoS.Huy Thành viên cấp 1

Như tiêu đề đã nêu >.< e xin bác nào có kinh nghiệm cho e vài nơi để cbị vọc vạch ạ <3 tks trước ;)

...
  2. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Theo mình thì CV Tao Đàn
    Nó gần cả nhà thờ Đức Bà và hồ con rùa nên có thể chạy wa cả 2 nơi đó chụp :D
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. SoS.Huy

SoS.Huy Thành viên cấp 1

tks bạn ạ
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Nếu muốn đẹp, thì Phú Mỹ Hưng, Q7, có Hồ Ánh Sao, cầu Bán Nguyệt, Hồ nước, lấp lánh, đổi màu thường xuyên, là 1 kỳ quan của TPHCM, và cả đóng Biệt Thự, Siêu Thị, lộng lẫy, cho bạn tha hồ chụp hình, lễ đêm 2/9, bạn mà tới đó, sẽ đẹp cực kỳ luôn đó ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 1/9/14
    b0ybuidoi112 thích bài viết này
  5. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

CV Thỏ trắng chung với CV Lê Thị Riêng trên CMT8 đấy ạ ;))
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Muốn gần, thì công viên 23 tháng 9, nhà mình ngay đâu cửa vào công viên 23/9, là Calmette, đi bộ, băng qua đường, là tới, lễ 2/9, có Ca Sỹ Đan Trường tới đây hát hò, mình là Fans hâm mộ của Đan Trường, sẽ tới xem, ha ha ! ha ha ! :))
  7. SoS.Huy

SoS.Huy Thành viên cấp 1

=)))) mìh sẽ qa cv thỏ trắng với hồ bán nguyệt luôn ạ :3 tiện thể cho e hỏi là máy 60d củ có giá 11tr k nhĩ >.<

Ủng hộ diễn đàn