Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về cách chèn nhiều video vào 1 frame

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Cao Tấn Chương, 19/11/13.

Lượt xem: 3,299

1. Cao Tấn Chương Mới đăng kí

Thật ra vấn đề này em cũng không biết giải thích như thế nào nữa, nhưng em sẽ cô, mong mọi người hiểu.

Chả là em đang định làm một video, dự định là nó sẽ như thế này (em dùng bandicam để quay từ trong sony vegas 12.0)

Nhưng đến khi lúc em render thì nó chỉ hiện ra mỗi frame ở giữa nên em cũng hơi bị bối rối chả biết sửa như thế nào, em cũng đã thử google rồi nhưng cũng vô vọng ( có lẽ hơi đần ) mong mọi người giúp đỡ.

À, cái setting trong lúc em để các track với nhau là như thế này:

Frame chính của em size là 1920 x 1080, còn size của các clip nhỏ là 1080x1929

...
  2. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

k biết như thế nàO:-)). nhưng bác đang dùng phần mềm gì thế
  3. Cao Tấn Chương

Cao Tấn Chương Mới đăng kí

mình dùng sony vegas pro 12.0 bạn ạ
    uchiha kiler thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn