Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về camera raw trong CS 6 Gấp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi DGB, 14/7/14.

Lượt xem: 2,427

1. DGB Thành viên cấp 2

Em đã chọn nó như thế này nhưng khi mở ảnh lên nó không hiện ra camera raw.
    Lần trước em vẫn dùng bình thường, sau khi em cài lại win và cài đặt lại PTS thì không thấy còn mở được cái này nữa.
    Cho em hỏi cái này là lỗi gì và khắc phục nó như thế nào
    :(

...
  2. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Cái này cài thêm hoặc up date trước cũng bị vậy mà .Bạn pm anh Phạm Hữu dư xem ,trước mình cũng cài từ diễn đàn vietdesign này
    DGB thích bài viết này
  3. trung08

trung08 Thành viên cấp 1

ban update phien ban 8.5 thi mo nhung may anh ky thuat so doi moi nhat hien nay
    DGB thích bài viết này
  4. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Ngoài ra phiên bản mới camera Raw tích vào Fliter của PTS nhé- cài xong mở Fliter lên xem là có
  5. DGB

DGB Thành viên cấp 2

:D vậy à trước sài vẫn bình thường nhưng hum nọ cài lại tới hôm nay mò vào nó mới thấy không xài được

Ủng hộ diễn đàn