Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về view của youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi ngoctu13, 23/3/14.

Lượt xem: 7,221

1. ngoctu13 Mới đăng kí

Tình hình là bọn em phải làm cái clip bài tập giữa kỳ rồi up lên youtube câu view với câu like, chả hiểu sao 2 ngày nay nó cứ dừng mãi ở 301+ view, có bác nào biết làm thế nào để hết cái tình trạng này ko ạ, chứ cứ để thế này mãi đến 12h đêm thứ 2 là phải chốt view tính điểm rồi [​IMG][​IMG][​IMG]

Nhân tiện các bác vào xem hộ em cái clip với, clip bọn em làm tay nghề còn kém lắm, các bác thấy ko hay cũng đừng nỡ tay gắn cờ hay dislike nhé, tội nghiệp bọn em lắm [​IMG][​IMG][​IMG]

Clip bọn em đây ạ youtube.com/watch?v=DRXocQ13yOk

...
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Đối với video có lượng view bất ngờ tăng nhanh, youtube cập nhật lượng view bị lỗi và dừng ở 301+ view, na ná thế.
  3. ngoctu13

ngoctu13 Mới đăng kí

Thế bây giờ có cách nào thoát khỏi cái lỗi 301+ đấy ko ạ, thứ 2 bọn em phải chốt view rồi, ông thầy cho có 4 ngày để câu view mà bị đóng băng view mất 2 ngày rồi, chả làm ăn j đc cả @@
  4. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

có cách thoát, nếu có người quen làm trong google [-(
    phải chờ thôi
  5. ngoctu13

ngoctu13 Mới đăng kí

thế thì chết bọn em rồi, làm sao bây giờ @@
  6. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Dịch từ nhiều nguồn :
    Youtube dừng lại ở 300 view để kiểm tra xem lượng view đấy là thật hay ảo. Nếu trên 300 view của bạn đều là bot thì sẽ dừng mãi ở đấy cho đến khi có trên một lượng 300 view thật sự.
  7. ngoctu13

ngoctu13 Mới đăng kí

Chết rồi, thế thì các bác vào view hộ em với, cho em thoát khỏi kiếp 301+ view đi, em cảm tạ các bác nhiều lắm ạ :((
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko phải đâu, tầm 1 ngày là nó sẽ update, nói chung mốc 301 là mốc quan trọng của video, nên nó sẽ dừng khá lâu nếu video có view cao ngay từ khi mới up! Nói chung là do Youtube có quá nhiều video, cho nên việc update view của từng video ko thể diễn ra liên tục đc mà nó sẽ update ở từng mốc tgian!
  9. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Nếu bạn muốn tăng view với tăng like youtube bạn có thể vào trang: http://kenhlike.com để trao đổi tăng like nhé.

Ủng hộ diễn đàn