Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi blend màu như ảnh với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kubinhp93, 22/5/15.

Lượt xem: 3,054

1. kubinhp93 Thành viên cấp 1

Có ai bjt cách làm màu như trong ảnh ntn k ạ :(

...
  2. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

Bạn up stock lên mn mới dễ so sánh để biết ảnh này blend như thế nào. Mình nghĩ để blend ảnh này thì nhiều bước lắm.
    Nếu bạn có stock thì post lên mình làm giúp bạn thử, được thì gửi file psd bạn tham khảo chứ chỉ chi tiết thì...
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. kubinhp93

kubinhp93 Thành viên cấp 1

mình k có stock.nếu có mình đã up rồi hjx.b thử lấy 1 ảnh bt rồi blend ra màu ntn xem thử
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình thì giúp thớt chọn Stock dưới này, (stock gần giống trên kia cũng xài dc), các bạn giúp thớt phần còn lại nhé ! :))

5. kubinhp93

giống k hả các bác e mới tập blend
  6. huynguyen1059

huynguyen1059 Mới đăng kí

Cái này dùng len blur của ps khá nhanh mà, tầm 2 phút :)) với mấy cái ảnh 20Mpx
  7. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

Thanh Đen thích bài viết này
  8. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

9. kubinhp93

huynguyen1059 bác làm hướng dẫn đi cho ae học hỏi đi

Ủng hộ diễn đàn