Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi cách sao lưu các Plugins trong photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi king0099, 24/7/15.

Lượt xem: 1,754

1. king0099 Thành viên cấp 2

Mấy bạn cho mình hỏi, mình cài bản photoshop cs6 và có cài rất nhiều plugins, giờ mình muốn nâng cấp lên Photoshop CC 2015 bằng chương trình của Adobe luôn thì nó có mất hết plugins của mình không? có cách nào sao lưu các plugins lại rồi bung ra cho bản mới ko. thanks.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mất thì không mất nhưng hiện tại phiên bản CC 2015 tương thích thích các Plug-Ins rất ít. Vì thế khuyên thớt nên dùng CC 2014 trước khi các phiên bản mới của các plugin tương thích với CC 2015.
    king0099 thích bài viết này
  3. king0099

king0099 Thành viên cấp 2

Có cách nào backup các Plugins ko bạn

Ủng hộ diễn đàn