Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho m hỏi về fire .tif

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi QTX, 9/11/16.

Lượt xem: 1,814

1. QTX Mới đăng kí

Cho em hỏi xuất fire .Tif
    Làm sao khi xuất fire tif đc nhiều hình nằm bên trong fire .tif
    như hình fire .tif có 2 hình nằm trong 1 fire
    bác nào biết cho em câu trả lời với
    thank cả nhà

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

"Fire" TFF, tự nó đã có nhiều Layer nằm bên trong nó rùi mờ, chỉ cần mở Photoshop ra, xem lại, là thấy, mà hình như cách Preview của Windows Picture View như hình trên, cũng chuyển dc qua Layer 2 kia, là ngon, Windows của mình hok có tuyệt chiêu đó, chỉ xem dc trang đầu tiên, lúc trước, mình có 1 lần, xem hình gì đó, cũng là nhìn thấy 1 dãy nút chình Editor ấy, có sẵn trong Windows Picture View luôn, mà bi giờ, nó hok hiện các mục Editor đó ra nữa, hok biết tại seo luôn, có ai biết tại seo hok nhĩ ? (Lúc trước sài Windows XP, bi giờ sài Windows 7, xem hình GIF cũng hok biết nhúc nhíc luôn). :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/11/16

Ủng hộ diễn đàn