Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi cách chèn nền trong suốt và viết chữ lên nền đó trong hình gốc.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vanoidaybinhminhseden, 27/11/14.

Lượt xem: 2,675

1. vanoidaybinhminhseden Mới đăng kí

chào tất cả mọi người.Tình hình là em chỉ mới bắt đầu học photoshop hôm nay em tim font thì lạc vào phần font chữ của vietdesigner. Em xem một số hình ảnh thì em thich quá mà chưa biết cách làm.
    Em muốn làm giống như hình này.em muốn từ 1 hình gốc sau đó em tạo nền và viết chữ lên.nhờ mọi người chỉ tận tình cho em với.do em cũng chưa có rành về photoshop lắm.[​IMG]
    Em cảm ơn rất nhiều.
    P/s:Em xin lỗi admin nếu em viết bài không đúng chuyên mục.admin dời giúp em với.em cảm ơn.

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

phần layer style của chữ bạn cho fill về o%, phần stroke bạn muốn chỉnh thế nào thì chỉnh là ra
    ok?

Ủng hộ diễn đàn