Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi về font

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi greenwind007, 14/12/12.

Lượt xem: 2,628

1. greenwind007 Thành viên cấp 2

cho mình hỏi trong Photoshop làm sao thấy được mấy font .vni .vn vậy mấy bác ? Mình mới chép bộ font .vni và .vn vào mà trên PTS ko hiện tên mấy font đó, chỉ hiện mấy font UTM, UVN. Mình dùng PTS CS5, xin giúp với. THANKS

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

bạn tắt PTS, rồi bật lại là có , chúc thành công
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cài vào thì nó sẽ hiển thị hết mà nhỉ. Thím đang dùng phiên bản CS nào của Ps thế :-?. Mà có copy vào đúng mục font trong win ko vậy thím :-?. Lưu ý là riêng font chữ phải cài trước rồi mới mở Ps lên chứ đang mở Ps mà cài font vào là nó ko hiển thị đâu thím ạ :)
  4. greenwind007

greenwind007 Thành viên cấp 2

mình xài PTS CS5, chép font .VnLincoln vào đúng mục font cùa Windows luôn. Bật tắt PTS mấy lần cũng không thấy nó đâu

Ủng hộ diễn đàn