Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi về lỗi con trỏ chuột bị nhấp nháy liên tục trên trình duyệt Firefox

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Nhox l Cass l ELF l QUEEN, 25/8/13.

Lượt xem: 15,941

1. Nhox l Cass l ELF l QUEEN Thành viên cấp 2

Mấy hôm trước máy tính của mình đang chạy ngon lành tự nhiên hôm nay nó dở chứng, duyệt web bằng FF thì con trỏ chuột nó nhấy nháy liên tục, khi không đụng tới thì nó biến mất ạ. Nhưng mà nếu rê chuột ra khỏi firefox (ví dụ như là rê ra ngoài destop hay phần mềm khác) thì nó không bị, còn rê vào FF thì nó cứ như vậy ấy. Không biết có ai biết cách fix lỗi này không, giúp mình với ~X(

...
  2. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Gỡ ra cài lại xem có bị nữa ko? ._.
  3. l3minhngoc

l3minhngoc Thành viên cấp 2

Mình cũng vừa ms bị hồi chiều , reset lại máy là xong chuyện :D

Ủng hộ diễn đàn