Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi về text trong video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi zachichi, 23/2/13.

Lượt xem: 2,264

1. zachichi Thành viên cấp 2

Có đứa em nó hỏi về cách làm đoạn text trong video mà kèm theo âm thanh tạch tạch kiểu dạng gõ chữ í....mình ko rành nên chỉ biết diễn đạt vậy thôi
    , bạn nào biết chỉ hộ được ko hoặc xin link để tự mò cũng được ....cảm ơn trước nhé
    mình gà quá thông cảm nha :) bận làm ko có thời gian mò mẫm nên nhờ anh em cho nhanh vậy ! ai hảo tâm giúp nha

...
  2. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Nếu là text đơn giản thì có thể làm trên Premiere, bạn chỉ cần tạo một đoạn text xuất hiện theo thời gian và 1 file audio có tiếng gõ phím thôi :)
    Cái này ai biết dựng thì làm đơn giản mà, nhưng nếu bro chưa biết thì cũng khó :-s
    zachichi thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Không có demo hả chủ thớt :-?
    zachichi thích bài viết này
  4. zachichi

zachichi Thành viên cấp 2

thì đúng là có xem 1 số video kiểu đó rồi nhưng ko để ý lắm ....thiệt cũng khoai mà...có thể cho mình xin link ko ... link file tiếng gõ bàn phím í ...chả bik down ở đâu cả
  5. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Bạn ấn vào đây nhé :|
    Ngay link ở mp3.zing ấy ;))

Ủng hộ diễn đàn