Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho xin Action giống như hình ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Jacky Nguyen, 10/6/15.

Lượt xem: 8,462

1. Jacky Nguyen Mới đăng kí

Trên facebook mình thấy có bạn post hình này rất đẹp, nhưng mình không thể tự làm được, hy vọng có anh chị em nào có thể chia sẽ action làm hình giống như vậy

...
  2. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

3. Jacky Nguyen

Jacky Nguyen Mới đăng kí

mình đã tìm hết rồi, ko action tan vỡ nào có brush hình bướm hết, brush ngọn lửa cũng không
  4. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Brush ấy bạn lên google kiếm về sáng tạo thêm vào hình nhé, chứ mấy hình trên bướm đồ không có action nào có sẵn đâu.
  6. huuthach99

huuthach99 Thành viên cấp 1

Khổ, đàn ông con trai, lại làm nguyên đàn bướm. Nếu em làm sẽ là 1 đàn dơi. ^^!.
    Jacky Nguyen thật ra là lấy cái action tan biến bình thường, sau đó dùng brush đàn bướm mà quẹt vào đấy bạn. ^^!
  7. kendyvn

kendyvn Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn