Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Vào chủ nhật tuần sau tức 26/2/2017 sẽ diễn ra 1 buổi offline thân mật đầu năm dành cho toàn thể thành viên Việt Designer khu vực phía nam (không phân biệt member cũ mới, tuổi tác hay nghề nghiệp). Chi tiết về buổi offline và cách thức đăng ký click xem tại đây nhé!
    Loại bỏ thông báo

Chuẩn bị share Code website - anh em xem nhé không câu View

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi quang hiệu pro, 11/12/16.

Lượt xem: 799

1. quang hiệu pro Mới đăng kí

Như tiêu để. Mình sẽ Share 01 code cho bạn nào muốn kinh doanh thực sự
    Giao diện Mobile đầy đủ
    Code tự viết 100%
    01: dailybepdientu chấm com (Php)
    02: noithatquanghieu chấm com (cái này làm theo Trần Anh trên nền tảng PHP có blog kèm theo)
    03: bepngochung chấm com (Wordpress)

(chưa đủ bài nên không post link được. anh em sửa lại nhé)

Anh em xem thử và cho cảm nhận code nào đẹp
    Số lượng người khen code nào đẹp hơn mình sẽ Share cho anh em code đó.
    (P/s: Anh em lưu ý. sau khi đăng bài này đúng 07 ngày sau mình sẽ xem lại bài nhé. đừng comment bừa bãi, nói bậy nhé)

Quên mất. còn cả code: remcuaviet chấm net làm bằng Wordpress nữa nhé. Cái code này được tặng chứ không phải tự làm ạ

====> Lý do Share: Vì tôi đang phát triển 01 code khác để tập chung bán các mặt hàng Đèn trang trí, Camera, Và các mặt hàng ở trên Website kia nên mới share thôi. Anh em nào muốn toàn bộ 04 code trên thì có thể trao đổi như sau: Làm hộ tôi cái Logo mang tên Quang Hiệu nhìn chuyên nghiệp.
    Còn không trao đổi thì như tiêu đề. Tôi sẽ share cho 20 người sau khi nhận phân loại ý kiến Code nào đẹp nhất.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/16
  2. quoccanhvn

quoccanhvn Mới đăng kí

"02: noithatquanghieu chấm com (cái này làm theo Trần Anh trên nền tảng PHP có blog kèm theo)"

mình thấy code web này đẹp hơn 2 cái còn lại. Giao diện đẹp, bắt mắt người xem

code 03: bepngochung chấm com (Wordpress) thì không vào được.
    nếu được cho mình xin source : quoccanhvn@gmail.com
    tks
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/12/16
  3. changtraicodon

changtraicodon Mới đăng kí

4. minhthuangv

minhthuangv Mới đăng kí

mình thích code web remcuaviet chấm net
    nếu được bạn gửi soure này vào : thanhthiet@gmail.com
    b. regards & tks.
  5. kumop1

kumop1 Mới đăng kí

02: noithatquanghieu chấm com
    Cái này vote 1 vé nhé :D Vừa có cả blog thì cho seo thì quá tốt rồi còn gì
    Email : moa.phuocnguyen@gmail.com
  6. Tan Riddle

Tan Riddle Mới đăng kí

remcuaviet chấm net , tuy là được tặng , nhưng nhìn đẹp mắt , dễ phát triển sau này ^^
    Email : mr.riddle244@gmail.com
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn