Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyển ban NGÀY thành ban ĐÊM sau render 3Ds Max

Chủ đề thuộc danh mục '3Ds Max' được đăng bởi Sinhlala, 5/6/16.

Lượt xem: 5,718

1. Sinhlala Thành viên cấp 1

Giúp bạn chuyển ban NGÀY thành ban ĐÊM cho một công trình kiến trúc.
    Cảm ơn bạn đã xem bài!
    VIDEO:

...
    Specialkid thích bài viết này
  2. vuhoan42

vuhoan42 Thành viên cấp 1

Chuyển ngày qua đêm thi chuyển luôn trong 3Ds chỉ trong vòng 2 nôt nhạc, chứ làm bên PTS lâu mà ko có đẹp
    Sinhlala thích bài viết này
  3. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

2 Nốt nhạc không xong đâu, chưa tính time render.
    Đôi khi mình nên tự đặt vấn đề để giải quyết, chứ nếu vậy thì người ta đã không cần đến các phần mềm khác phụ trợ bạn à!
    Specialkid thích bài viết này
  4. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

thánh vuhoan42 chuyển trong vòng 1 nốt nhạc cơ đấy, giỏi vcc =))=))=)) 1 bản nhạc ko biết bạn setting xong hết các đèn chưa, chưa tính render ra rồi cũng retouch lại cho màu đẹp. ;;);;);;)
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/6/16
  5. vuhoan42

vuhoan42 Thành viên cấp 1

Mình đã từng vẽ phối cảnh 3D công trinh biệt thụ nhà ở bao gồm 2 view ngày và đêm.. 1 designer 3D thực thụ ko ai chuyển cảnh đêm bằng PTS đâu bạn,, PS chỉ ghep cay cỏ hoa lá thì ok chuyển cảnh đêm trong 3D chỉ tăng đèn vray trong nhà và giảm đèn ánh sáng môi trường bên ngoài là ok thôi
  6. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

Vậy mình mới nói nên tạo ra vấn đề để giải quyết nó, nâng cao kỹ năng, nói vậy là bác chưa biết PTS nó mạnh ntn đâu!

Ủng hộ diễn đàn