Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip đầu tay, anh em vào nhận xét dùm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Hutaz Nguyễn, 13/11/13.

Lượt xem: 1,857

1. Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Sau 2 ngày tập tành làm video với proshow và aegisub thì được thế này, anh em vào xem cho em nhận xét để rút kinh nghiệm với, cứ ném đá nhiệt tình vào ạ :)) :)) :))
    P/s: hình trong clip là bé iu của em >:)

...
    kecanhngucNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Xem clip này làm mình nhớ lại ngày xưa quá! Cũng 1 thời đem ảnh MTĐ lên làm vi deo vi dủng loạn xì ngầu cả lên! Còn in ảnh ra làm khung handmade đính cả đống hạt tương tư vào! :v :v H thì con bạn ý đc 2 tuổi rồi còn mình thì vẫn làm bạn vs cánh tay trái thôi! T_T
    Hutaz Nguyễn thích bài viết này
  3. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

@Thắng: đừng làm mình hoang mang :(( :(( :((
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Chiệp chiệp, mình chỉ kể sự thật thôi! Ha ha
  5. Hutaz Nguyễn

hầy bác đừng phũ thế chứ :|
  6. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

Hutaz Nguyễn Bác xử lý 1 số style hơi tối :) bác cho e xin cái style ở 0.28s dc ko ?
  7. Hutaz Nguyễn

kecanhnguc để em lục lại rồi send bác chứ style em để tùm lum [-(
    kecanhnguc thích bài viết này
  8. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn