Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip ngắn "Girls Over Power" - Tương lai của điện ảnh Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Ank, 26/10/14.

Lượt xem: 6,495

1. Ank Thành viên cấp 1

...
    Luffy Mũ Rơm, Crocslee, ZinP14 người khác thích bài viết này.
  2. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Clip sử dụng nhiều kĩ xảo hay như vậy mà sao lượt view ít quá vậy @@!
  3. thanhtcna

thanhtcna Mới đăng kí

bấm 5 rồi gato nhé , hí hí @-)
  4. vankien9x

vankien9x Thành viên cấp 1

kĩ xảo đẹp nhưng nội dung ko hay, xem mãi cũng chỉ có mỗi cảnh đánh nhau
    Long-Hòang thích bài viết này
  5. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

con gái ăn mặc ngắn sexy ra đường chửi nhau vài câu rồi lao vào đánh nhau vỡ đường đổ tường, k ai vào can ngăn, lại còn có thằng thản nhiên quay phim rồi tung lên mạng, k có ý nghĩa giáo dục với thế hệ trẻ
    có nhiều hình ảnh và ngôn ngữ phản cảm, bạo lực, thậm chí là kích dục (váy ngắn). kết thúc phim hoàn toàn k có ý nghĩa ca ngợi đảng và chính phủ nhà nước. đề nghị rút giấy phép hoạt động của đoàn phim này và phạt 205 triệu
    taulachuoi156, Luffy Mũ Rơm, Crocslee6 người khác thích bài viết này.
  6. ducdesign

ducdesign Thành viên cấp 1

yêu 2 actor rồi >:D<:x
  7. HeirTalent Nguyễn

HeirTalent Nguyễn Thành viên cấp 2

@ối zời ơi
    Lạy thánh =))]]

À để bình phim luôn, hiệu ứng đẹp, gốc quay/ cắt cảnh tốt , nói chung là có đầu tư công sức. (Y) . Nội dung thì cũng dễ nhận biết, đây là một game "Fighting Art Online - Đối kháng thực tế ảo" . Việt Nam rất cần những người như các bạn để tham gia vào các dự án phim , vì phim Việt Nam "cốt truyện - nội dung" có thì có rồi nhưng về phần Effect rất hạn chế, truyện cổ tích "Thạch Sanh" hay thế mà lên phim "Ẹ" thấy ghê.

À, thấy có nhiều người trên Cmt Youtube khen chê trái chiều, nhưng theo gốc nhìn của mình, là những người Việt Nam làm, mình tôn trọng và rất nể phục các bạn ấy, mong các bạn ấy sẽ có những sản phẩm tốt hơn nữa trong tương lai .

P/S: Nói về nội dung thì các bạn ấy có clip short film "For Free" cũng hay lắm đấy :D
    hoàng26 thích bài viết này
  8. romano_mht

romano_mht Thành viên cấp 1

Bác ối zời ơi Tư tưởng bác như vậy thì về CỤC ĐIỆN ẢNH VIỆT NAM được rồi đó bác :) nói như bác chắc chả ai làm phim hành động vì xem xong ra đường đánh nhau :))
  9. bmw

bmw Thành viên cấp 1

haha', xinh vai~
  10. bmw

bmw Thành viên cấp 1

Có vẻ bạo lực quá, các bạn nữ lại uýnh nhau là ko hay đâu.
  11. Nhóc Kang Lùn

Nhóc Kang Lùn Thành viên cấp 1

dù võ nghệ cao cường đến đâu, trang bị hiện đại như thế nào thì style giật áo tát tai vẫn là bất diệt =))

Clip đầu tư kĩ xảo rất công phu (Y) xem khá là kt :))
  12. Tadneit95

Tadneit95 Thành viên cấp 1

Clip này của thằng bạn mình làm. Rất nể sự đam mê điện ảnh của 2 anh em nhà nó ( sinh đôi). Ko hề có đào tạo chuyên nghiệp ở đâu mà hoàn toàn là tự tìm hiểu trên mạng và youtube. Mà khá là đầu tư dù vẫn đang là sinh viên. Nói chung rất kì vọng một ngày nào đó chúng nó đc lên chuyên ở vtv hoặc... Một bộ phim bom tấn nào đấy :D
  13. thanh.nsa

thanh.nsa Mới đăng kí

sắp bị bộ VH-TT và bộ TT-TT phạt vì tội kích động bạo lực học đường
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  14. VietFR

VietFR Thành viên cấp 1

nếu mà làm cho màu video thật hơn tý thì ngon :v
    kỹ xảo hay ghê :v
  15. Vinh Rux

Vinh Rux Thành viên cấp 1

lạy mấy thánh ^:)^ kỹ xảo đẹp tuyệt vời, giống game thực tế ảo dễ sợ >_<
  16. nuhoang0204

nuhoang0204 Thành viên cấp 2

kỹ xảo wa' đẹp ;;)
  17. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

kỹ xảo tốt và đẹp ... nhưng xem phim tưởng Japan :))
  18. Min Nguyễn

Min Nguyễn Thành viên cấp 1

kỹ xảo đẹp thế thích mỗi đoạn xé áo :))
  19. kute9x908

kute9x908 Thành viên cấp 1

Clip quá ảo luôn. Like :))
  20. tanhonkiem

tanhonkiem Thành viên cấp 1

hiệu ứng hay ....lại thích học làm phim roài...hic hic

Ủng hộ diễn đàn