Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Clip-Proshow] Làm nhân dịp Sinh nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi paygate591, 1/10/13.

Lượt xem: 10,603

1. paygate591 Thành viên cấp 2

mọi người cho ý kiến ^^

...
    assahùng hăng hái thích bài viết này.
  2. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

sáng tạo thật, bạn có thể cho mình cái link background ở đầu video không ^^
  3. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Đây nè bạn ^^
  4. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

Cái phần Sub nhạc bạn làm như nào để chữ chạy chuẩn lời vậy....
  5. paygate591

Bạn KenLee mình dùng phần mềm aegisub để chỉnh sửa cho nó khớp với lời bạn à ^^
  6. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn nha...mình cữ nghĩ trên proshow cũng làm đc đang tò mò...=))
  7. paygate591

KenLee cái sub đó tạo bằng phần mềm tạo sub... Rồi chèn cứng vào clip bằng VDM bạn à :D
  8. KenLee

KenLee Thành viên cấp 1

uh biết rùi bạn
  9. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

Cảm ơn chủ thớt nha :D
  10. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

1:01 thì chữ hpbd đã trở lại là hollywood :)) Proshow mà kết hợp vs aegisub là càng hoành tráng vs lung linh hơn. Video cũng khá được. :D
    p/s: người trong video chắc là "gấu"của thớt hả? ;)) Đùa tí thôi. :))
  11. paygate591

Jimmy Kudo rất tiếc người trong clip là người mà mình hoàn toàn không quen biết @@
  12. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

mình thì mình thíck xài core studio hơn..
  13. paygate591

Bạn zupylove ^^ Mình ban đầu cũng nghịch thử cái core studio... Cơ mà khó quá với cả cấu hình máy mình chẳng nghịch tốt với em nó... Nên đành qua proshow :D
  14. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

mình thấy cái core nó dễ xài, tại nó cho chỉnh này chỉnh kia, trong khi pro show mình mún chỉnh rất khó, mặc dù mình chưa làm được tốt cho lắm, nhưg tại thấy vậy.. :)
  15. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Clip hay đấy thích khúc đầu ^^
  16. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Corel thì phù hợp hơn với việc "chữa cháy" thay cho AE thôi. :D Chứ về phần chuyển ảnh,hiệu ứng,cách sắp xếp với các chức năng hỗ trợ cho slide ảnh thì Proshow là no.1 rồi. :) Muốn chất hơn thì Ae. ;)
  17. vanyendhxd

vanyendhxd Thành viên cấp 1

Hi. Cho mình xin file mềm video của bạn đc ko?cho mình qua mail: vanyendhxd@gmail.com bạn dùng google driver gửi mail cho mình, thank bạn nhiều..
  18. paygate591

vanyendhxd xem hướng dẫn và link tải ở đây
  19. vanyendhxd

vanyendhxd Thành viên cấp 1

bạn ko hiểu ý mình rồi, ko phải phần mềm, mà là file mềm, cái file video của bạn nhưng ở dạng mở bằng proshow ấy. chứ ko phải phần mềm, phần mềm này tớ cũng cài mà paygate591
  20. paygate591

ý bạn vanyendhxd là project nó à :-? Cũng kha khá nặng á... Mình cũng không chắc là có thể up lên được mạng hay không nữa :-/
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn