Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai biết các lệnh 3D max 2014 không ?

Chủ đề thuộc danh mục '3Ds Max' được đăng bởi Minh Thiết Kế PTS, 4/1/15.

Lượt xem: 4,184

1. Minh Thiết Kế PTS Mới đăng kí

Mình đang tự vọc 3d max 2014 , mình cần mấy lệnh như: cắt đối tượng 1 trên đối tượng 2, gắn 2 đối tượng lại thành 1, Combine giống như Corel có nghĩa là vẽ chữ A có khoét lỗ trong chữ A , ai biết xin chỉ giáo ! xin cám ơn....

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Tìm các bài về poly mà đọc đi bạn
    Minh Thiết Kế PTS thích bài viết này
  3. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Cắt đối tượng thì bạn dùng Boolean hay Proboolean nhé. Còn hợp hai đối tượng thì chọn đối tượng này xong nhấn Attach click vào đối tượng kia.
  4. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

cái này nhiều vô số kế bác à @@!.. tìm bài về poly mà học..
  5. Minh Thiết Kế PTS

Minh Thiết Kế PTS Mới đăng kí

Thask , mình đang làm theo nè.......
  6. giahuy2010

giahuy2010 Mới đăng kí

cho minh xin bo cai vray max 2009 ban 32 bit noi thanhks!
  7. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

giahuy mình đang sử dụng 3Ds Max 2013 và theo mình biết thì Vray ko có bản 32 bit...
  8. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

3Ds Max và Corel - PTS - AI hoàn toàn khác nhau, phím tắt thì có nhưng chỉ là phím tắt công cụ cơ bản, còn các lệnh đến Vray thì toàn là chữ thôi bạn ạ, fải tự bấm thôi....:))

Ủng hộ diễn đàn